Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, hii ni kweli??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Dr. Wansegamila, Oct 6, 2012.

  1. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Hii ni maalum kwa wakwepa kodi jamani.......
     

    Attached Files:

  2. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,630
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Hapo wameteleza,kodi zipo kwenye migodi zinawashinda kukusanya.
     
  3. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Na wanawake je? kodi haiwahusu? Tatizo la ajila za kupeana, huyo Marketing Manager ni kilaza kawadhalilisha wanawake.
     
  4. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh..........!!! Kumbe na wewe umeliona hilo eeh??!!
     
  5. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo hili tangazo ni kwa makapera tu?!
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    yale yale ya mwalimu ...wala rushwa....atachapwa viboko sita wakati wa kuingia na sita wakati wa kutoka akamuonyeshe mkewe!!......wanaume ndo wala rushwa tu!!!!!!!!!!!!!
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    TRA wezi tu, kodi wanatukata sie wafanyakazi kwa kuwa wanazikata direct kwenye mishahara yetu, lakini wafanyabiashara wa nchi yetu wanapeta sana tena wafanyabiashara wa Kihindi ndo wanashirikiana na TRA kutuibia
     
  8. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,848
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Bado sijaelewa uhusiano wa kuoa na kulipa kodi!Msaada tafadhali wadau!
     
  9. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  10. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nilivyoelewa hapa ni kwamba inakuwaje unapata pesa ya kutoa mahari, lakini kodi kulipa inakushinda. wabunifu kweli hawa ila ndiyo hivyo tena kodi hawakusanyi.
     
Loading...