Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni kwa ajili uchaguzi Arumeru mashariki?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mumwi, Mar 8, 2012.

  1. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo nimeona magari kibao ya FFU mengi yakiwa na askari kibao yakitokea njia ya Mbauda hapa Arusha nilipouliza kuna rafiki yangu kaniambia wanafanya zoezi kwa ajili ya Arumeru mashariki kwa walio maeneo ya Mbauda watujuze maana utafikiri hapa Arusha kuna vurugu kubwa mahali.
     
  2. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hata mimi nimepishana na gari kama 11 yakitokea mbauda yakiwa na yamejaa FFU,walioko mbauda tunaomba mtujuze
     
  3. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora wakatulize wapenda fujo huko
     
Loading...