Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii inawezakana kwetu? - wanadumisha mila!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Orkesumet, Apr 22, 2010.

  1. O

    Orkesumet Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kabila la lozi ni miongoni mwa makabila duniani yanayodumisha tamaduni zao na sherehe ya "kuomboka" imekuwa ni kivutio kikubwa na imevutia siyo tu watalii wa ndani na nje nchi pia na makampuni katika nyanja ya udhamini.

    Watu mashuhuri walihudhuria katika hafla hii akiwa Rupia Banda (alitinga sketi - vazi la utamaduni), pia waziri wa fedha alikuwa miongoni mwa wapiga makasia wa chifu limulunga!

    Je hii inawezekana kwetu?
     

    Attached Files:

  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kapicha kiduchuuuuuu!!!
     
  3. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwenu ni Mkowa gani na Kabila yako ni kabila gani? hapo tutaweza kujibui swali lako kama kwenu inawezekana au laaa.
     
  4. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,667
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Mkoa tafadhali
     
Loading...