Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii inaeleweka?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MwanajamiiOne, Dec 4, 2011.

  1. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wapendwa ni matumaini yangu kuwa mu wazima. Nimewamiss sana.

    Najiuliza pale unapokuwa mmekubaliana kupendana, halafu mpenzio anapoamua kuitumia sentensi ya .... Unajua nilishaumizwa sana, so najihami kwa kutokurupukia mahusiano ya kudumu.

    Hii huwa ina ujumbe gani? Hivi kweli kama kweli unampenda mpenzio utakuwa na muda wa ku-worry na kuamua kujiprotect from love hurting?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    it simply means 'sijakupenda kihivyo so taratibu aisee usinipelekeshe puta'....
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    yes, lazima ujihami, kuna soul traders
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Translation = sikupi ahadi yoyote wala sitaki kujikomiti kwako kwahiyo siku nikiamka nikakwambia mimi na wewe basi usinilaumu.
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante The Boss, what if mmekaa muda ambao unahisi unatosha kwa kumove to the next step?! Mara nyingi hii hutokea mnapokuwa mmekaa kwa muda kiasi
     
  6. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kujihami lazima noooooooooooo
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naomba nimjibie Boss, please ,please, pleaaaase?!

    Kama baada ya muda kupita bado mtu anajihami namna hiyo wakati mpaka mlipofikia hujamtenda basi jua fika hana malengo ya mida mrefu na wewe. Ama hayuko tayari/hana uhakika kama mtakua pamoja kwa muda mrefu.Yani akua yupo kwaajili ya muda huo mliopo (present time) na sio kwaajili ya kesho na kesho kutwa.
     
  8. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna watu wa hivyo,na kweli wameumizwa na wapenzi wao wa kwanza.ila pale anapopata mtu mwingine nakumpenda kweli kweli,hawezi sema maneno hayo.otherwise kama anaona mambo kama yale aliyotendewa awali na mpenz wake.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    ....Hapo lazima uwe mguu nje mguu ndani na uwe tayari kwa lolote lile ambalo linaweza kabisa kuathiri mapenzi yenu. Hakuna sababu yoyote ya kulialia kila saa na kulalama kwa mpenzi mpya kwamba umeshawahi kuumizwa kimapenzi na hivyo unajihami katika mapenzi.....lover beware!!
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kongosho but naamini kuna muda na muda au? Maana kama ndo kaingia na gear hii aweza tumia ages kutumia sentensi yake kwa kuogopa kumilikishwa
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mapenzi ya kileo lazima uwe mbayuwayu,
    watu wanaoana na bado wanaachana sembuse hawa tunaosaidiana kupitisha muda?

    Ukiona ivo jua mnasaidiana ujana hamna la maana zaidi hapo

     
  12. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Haya ndio matatizo yetu. Hivi kuna kukubaliana kupendana au hutokea watu wakapendana? Mapenzi ya namna hii mwisho wake hufanana na mwanzo wake.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mkitazama mapenzi 'in bussiness mind' hutapata tabu ya kuwaelewa watu......

    mfano ni huu.....
    wewe unatafuta nyumba na bajeti yako ni milioni 25,nyumba ya kununua.....

    ukipata nyumba ambayo unaona 'thamani yake ni zaidi ya milioni 25' inauzwa kwa milioni 25 au chini
    obviously 'utanunua mara moja'.....
    but ukiona mtu anasema 'subiri kwanza' maana yake anategemea
    kuna nyingine 'better' itajitokeza kwa hiyo wewe umewekwa 'pending' labda isitokee nyingine...
    get it?
     
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wala sio hivo. Hii ni case ya mtu amekaa nyumba ya kupanga, but akilini mwake anaweka hela ili kesho anunue nyumba. Na wewe ndio nyumba ya kupanga sasa. Hata kupaka rangi na kazi ndogo ndogo za ukarabati anasema what for, sio kwangu hapa.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    i was just too kind
    wewe umempa 'the cruel but truth one ' lol
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapa pagumu ingawa pia panaweza kuwa rahisi,Kuna mtu alinambia kuwa ukimpa mtu zawadi, basi mwangalie directly kwenye macho yake anapoipokea. Hakika kama imemkuna utamjua tu kwa sababu huwa macho hayasemi uongo!Huyo jamaa amejipatia excuse rahisi na naamini ataendelea kuitumia hadi atakapoamua....Kwa sasa bado inalipa kuendelea kuitumua huku anavuta muda!!
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    The great part kuhusi hilo ni walau S/he is telling you the truth na NO empty promises, sema tu watu twapenda jisikia we are the center ya maisha ya mtu alo mpenzi wako; hoping akuambie maneno kama "bila wewe hawezi ishi...." hata kama sio kweli...
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Si hivo Alter, Hapa tunaongelea couple imesha kwaa kwa muda na mmoja anaona it is time to move to the next level, mwenzie anamwambia hawezi kurupukia mahusiano ya kudumu. Unaona hapo?
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    NI vizuri kwa huyo mtu kuwa wazi; ila kusema ukweli, that's unusual. Ni maneno ya kikatili sana kutoka kwenye kinywa cha umpendaye, wengi wanaojali feelings za wawapendao wanayaongea hayo kimoyo moyo; sasa huyo anayetamka live bila ya chenga, mmh ni mkatili.

    My take aloambiwa hayo maneno anapaswa afanye maamuzi magumu maana hiyo ni sawa na kuambiwa "am just pasting time with you while searching for the right candidate". Ashukuru Mungu kuambiwa ukweli maana ni wachache sana wana guts za kutamka hayo maneno.

    Kuwa hurt in the past si excuse kwani 99% ya wapenzi wamesha experience deceit na bado maisha yanaendelea. Huyo hajapata ampendaye.
     
  20. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    :A S-coffee:...kama chungwa vile, ukishalimenya huwezi lirudishia maganda!
     
Loading...