Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, 'Dr. Ulimboka wa UK' yamemkuta ya wa Tanzania?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Jul 23, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    Madaktari wa UK walipanga kugoma 21 June 2012. Na wale wa Tanzania waligoma tena around the same period of time. Hapa Tanzania mwenyekiti wa jumuiya ya madaktari alifanyiwa unyama wa kupindukia. Je, na yule mwenyekiti wa umoja wa madaktari wa UK alifanyiwa unyama? Kama hapana, je ni kwa sababu hakuna 'Mabwepande forest' huko UK? Je, tofauti mojawapo kati ya UK na Tanzania ni ili la ku-handle issue ya madaktari? Hivi waafrika wanavyolia kuonewa na ICC ni kweli kama mambo yenyewe ndio hivi?

    Source: Doctors' union calls strike on 21 June | Society | guardian.co.uk, BBC News - Disruption to patients 'more limited than feared'#,
     
Loading...