Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, baraza jipya la JK nalo kwenda Ngurudoto?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meeku, May 3, 2012.

  1. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani baraza lililolalamikiwa lilipata dozi pale Ngurudoto na ndiyo maana likaonesha ufanisi wa -13% efficiency. Kwa maana nyingine JK hafai kuwa mwalimu hata kuelekeza ni hovyo. Swali langu ni kuwa Je, baraza jipya nalo litafanyiwa semina Ngurudoto?
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    hivi kwanini mjadala wa baraza la mawaziri umewateka wengi sana? au hii ni mbinu yakutuzuga tusiangalie mambo mengine?
    kwanza nani kakwambia kuna baraza jipya?
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sielewi ni kwanini Kikwete anachukua muda mrefu kubadilisha baraza la mawaziri? Huwezi kuungoza nchi kama wananchi hawana uhakikia nani anaongoza office/idara fulani kesho. Hivi team ya washauri wake hawaoni huu udhaifu wa kuweka nchi kwenye hili ya mkanganyiko kwa zaidi takriban week mbili sasa?
     
  4. o

    omongoreme Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    magamba wote wameoza anajitahidi kuona gamba lipi afadhali na kama kawaida kigezo kingine ni ushikaji
     
Loading...