Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je bakhresa na mengi wanastaili degree za heshima?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Semilong, Dec 10, 2009.

  1. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    HIZI DEGREE ZA HESHIMA KUTOKANA NA MCHANGO WA MTU KWA TAIFA ZIMEKUWA ZIKITOLEWA KWA WANASIASA TU NCHINI KWETU.
    KITU NINICHOJIULIZA KWA NINI FANI NYINGINE HAWAPEWI??

    JE MTU KAMA BAK ANASTAILI HONORARY DEGREE YA BIASHARA?
    JE MTU KAMA MENGI ANASTAILI HON DEGREE BIASHARA???

    [​IMG]
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    kabisa kabisa....wanastahili.
    sio wao tu.wengi wanastahili.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,013
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    Ianzishwe na digrii ya kudharauliwa.. Ili wale wanaofanya unyani kwenye jamii yetu tuwatunuku hiyo shahada ya kudharauliwa.
    Hii itasaidia sana kupunguza walanhuzi, walafi wa mali ya umma na wale wote wasio na roho ya uzalendo kwa taifa letu.
     
  4. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo itakuwa sio digirii, digirii siku zote ni heshima... labda uitafutie jina lingine
     
  5. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mengi hastahili digrii ya biashara bali anastahili digrii ya umbea... yaaani yeye anaperform A+ kwenye fani ya umbea tena kwa kutumia vituo vyake vya habari

    Good let us keep zawadi kwa kuwa na degree ya kudhauliwa!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nitaunga mkono hoja iwapo nitaoneshwa na kushawishiwa na facts & figures za biashara zao, vitu kama euthenticity ya bidhaa na huduma, mchango wao kwa taifa, kodi wanayolipa, ajira etc. Kinyume cha hapo hawa ni matapeli tu wanaokusanya wasipovuna wakishirikiana na mafioso waliopo madarakani.
     
  7. bona

    bona JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    degree za heshima kwa nchi hii hazina maana kwani wanaopewa wengi unawaona hawastihili sijui ni heshima ipi wanayotunukiwa, kuhusu mengi na bakhressa kwenye jamii yetu hamna cha maana wanachostahili kutunikiwa ni mabepari tu kama wengine.
    kampuni zao hazifaidishi wote, ajira ni za undugu na udini, zile donkey work ndio watapewa wengine!
     
Loading...