Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JAYDEE Apanga kununua ndege (aeroplane)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by GAMBLER, Dec 28, 2009.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Siku moja MUNGU akipenda nitakuwa na ndege yangu labda, na hapo kwenye ki kadi kama hiki patakuwa pameandikwa MACHOZI AIR na sio Barrick Tanzania.

    [​IMG]

    Jamani hii ndege ni ya Barrick ilitumwa kutuchukua kutoka Dar Jumamosi asubuhi kutupeleka Tulawaka na ikaturudisha tena Dar Jumapili asubuhi kuwahi Sanya Sanya ya Thai Village.


    Mnaona mambo hayo?? Sio kwamba kulikuwa na abiria wengine nooo!
    Si mnaona siti ziko tupu, manake Machozi Band plus dancers na Manager Captain ni watu 17 tu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Asifanye mchezo, huyu, hataweza...Ndege si kama Machozi Band, ambayo unaweza kuiendesha kwa kuwakopa wapigaji..huh!

    Lau angejua gharama ambazo ndege inakula asingetamka hilo, labda kwa kujifurahisha tu.
     
  3. tovuti

    tovuti Senior Member

    #3
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jaydee vipi? mara aseme yeye ni bora kupita whitney houston, mara ee, ameenda shule huyu??
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Form Four Zanaki
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Mdomo mali yake..
    wacha autumie ipasavyo
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Lakini wakuu shida iko wapi? kila kitu ni malengo, kwani hao wenye kumiliki ma G500 waliziokota si walinunua? kama wao waliweza kwa nini yeye asiweze? waswahili bwana binti wa watu anajitahidi sana kwa nini msimsifie kwani ndege kitu gani bwana, aah mkatae mkubali huyu binti yuko juu na tunamuombea mafanikio zaidi ya hapo alipofika, Jide kaza buti mama utaweza kununua hata boeing sembuse Dash 8, kila kitu bidii usiwaangalie mahaters
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Well said Naniliu, hakuna kinachoshindikana mbele ya pesa na malengo akiweka malengo atafanikiwa tu.
     
  8. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #8
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii post kaiweka Gadner? sioni mantiki yoyote au mlitaka tujue jinsi mlivyopanda ndege ya hao wezi wa madini yetu??????????
     
  9. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa imewekwa mada, kama una maoni yenye maana, weka sasa wewe unatuita haters! what u mean? hapa tz tunategemea kiwanja kimoja tu, na hicho hakina std za zikamataifa, na ndio utaona baadhi ya mashirika hayaleti ndege zake hapa,kama marekani, kanada .. mpaka hapo utakuwa umeelewa....
     
  10. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #10
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapo hakuna mada ni uzushi mtupu, IF WISHES WERE HORSES EVERY ONE COULD RIDE. hizo ni wishes zake kila mtu ana za kwake whether ni DAY DREAMING or whatever, wewe umefanya research wapi mpaka ukayajua hayo ya uwanja wa ndege?? standard zipi hatumeet????? JAYDE ni international airline mpaka aangukie kwenye hizo sababu za wacanada??????
     
  11. GP

    GP JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mnhh, noo komenti.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    Hivyo ndio kuchangia mada? na mambo ya kiwanja yamekujaje hapa? au amekwambia anataka kununua concorde?
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe utakuwa GADNER G. HABASH AU LADY J DEE mwenyewe. Naona point zako zimelala DORO.
     
  14. E

    Edo JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1949 Cessna 170A $8,900 0 IN N9892A 7595



    1950 Cessna 170A $35,000 4050 IL





    1951 Cessna 170A $27,500 4228 AZ





    1951 Cessna 170A $53,000 3734 AK N1787D 20230



    1956 Cessna 170A $45,000 3315 CA





    1953 Cessna 170B $35,000 2794 WA





    1956 Cessna 172 $36,900 4190 TX N5768A 28368



    1956 Cessna 172 $24,000 2400 MT N6029A 28629



    1956 Cessna 172 $30,000 3210 KS N6635A 28735



    1957 Cessna 172 $26,500 2230 FL N7974B 29774



    1958 Cessna 172 $29,000 4380 MO





    1976 Cessna 172 $45,000 1664 RI N236C 17266985



    1999 Cessna 172 SP $134,900
     
  15. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hata mie naona lakini anaweza kuwa ni mtu wa karibu sana kwa JAY DEE, u neva no.
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,568
    Likes Received: 1,805
    Trophy Points: 280
    katika hao 17, wewe ni nani........??? Mcheza shoo, mpiga drams, mpiga tumba au............... Geti mani...???
     
  17. C

    Chap Member

    #17
    Dec 28, 2009
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu mbona kama inakuwa ni kijiwe cha majungu tena
    Kwanza dada wa watu aliweka hiyo habari kwenye blog yake kwa manufaa yake na wapenzi wake imekuwaje imekuja hapa na majungu meeeeeengiiiiiiii.lol!!!!!!!!
    Pili kwani yeye kununua ndege au kuwa na malengo ya kununua ndege tatizo liko wapi???mbona watu wanaweka malengo ya kununua magari ya kifahari au nyumba za kifahari hamuwasemi???
    Guys, tujue ni nini tunajadili mda mwingine sio ilimradi tu....
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Come what may, huyu dada hatafikia huko...hivi vitu vingine wala si vya kukwepesha!...labda apewe na mzungu, ambapo nayo hatadumu nayo hata mwaka, maana atatamani kuuza watoto (kama anao).

    Iam talking through long xperience, sijawahi kuongea naye, so i dont hate her in any way.
    Kama ana hela za hivyo na anunue ma'vogue hata 10, not a ndege-stuff... Ni mtazamo tu!
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    heheheheheeh
    haahahahah
    bah bah bah bah

    hata chizi huota ndoto pia
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,066
    Trophy Points: 280
    jamani anaweza bei zake akikaza sanaa....na kupagawa anaaweza....What is the price of a used DASH 8 100 aircraft?

    Approximately 6.5M-8M dollars


    What is the price of a used DASH 8 100 aircraft?


    Approximately 6.5M-8M dollars

    anaweza..............awe na lengo na saving kufa mtu.........
     
Loading...