Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba na blog yake

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Nov 27, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Maneno ya January makamba from Michuzi blog,

    Code:
    taifaletu.blogspot.com
    ndio anuani yake.Lol!
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Nov 27, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    January, unafungua blog kwakuwa umeona kila mtu anayo? Hapa sitaki kuamini ndicho chanzo cha wewe na Mzee Diallo kuanzisha blog hiyo.

    Anyway, good luck mkulu
     
  3. Kaka Mkubwa

    Kaka Mkubwa Senior Member

    #3
    Nov 27, 2008
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaitwaje hiyo
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Inahuzunisha sana hivi huyu si ndio nani vile wa Raisi......yaani jamaa mpaka sasa hivi hajui umuhimu wa blog kaona kila mtu anayo nae kaamua kufungua.
     
  5. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #5
    Nov 27, 2008
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Teheeee teheee waswahili bwana, wana mambo, in that context blog anatakiwa awe nayo MTU MMOJA TU, tena yule aliyeanzisha, maana kuanzia wa pili na kuendelea wataonekana wameiga, mpaka mtu afungue kitu ina maana ameona maana yake. msinishangae mimi ni adui mkubwa wa January kwa masuala fulani fulani lakini sio kwa kila kitu afanyacho, hayo mambo mengine ni utawala binafsi.
     
  6. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    What is the URL?
     
  7. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Url yake ni
    Code:
    taifaletu.blogspot.com
    jamaa naona ana hoja nzuri ameamua kutoka na hoja na chambuzi mbalimbali za kisiasa.
     
  8. M

    Mama JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Anablog kwa sababu eti it seems everybody anablog siku hizi. Sasa kwa mwanzo huo unategemea nini hapo? hana mission, bendera fuata upepo.
     
  9. M

    Mama JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Sijui nifute post yangu. Yo Yo na Invisible kama mlikuwa kwenye mawazo yangu. Yaani sikutaka hata kusoma nini kimeandikwa kabla sijapost dukuduku langu.
     
  10. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2008
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    nimejaribu kubofya profile yake,there is nothing,kwani huyu ni nani? too many blogs nowadays.one has to be picky
     
  11. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #11
    Nov 27, 2008
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,502
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Inaitwaje hiyo jamani? naomba ili na mimi ni click

    tehetehetehe hahahahah hwahwa hwa wha kwik kwi
     
  12. Netanyahu

    Netanyahu Senior Member

    #12
    Nov 27, 2008
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika welcome note yake kwenye hiyo blog yake January Makamba kaandika hivi

    “There will be no those silly anonymous postings in this blog as we intend to elevate the level of discourse (both substantively and in tone). This is a place for serious knowledge-sharing”

    Kwa ufupi blog yake ni mahali pa white color bloggers waliolimba tai kama yeye wenye majina yanayofahamika katika jamii na wenye nyumba zenye plot number na street name na P.O BOX numbers ambao waweza wajua wanakaa wapi.

    Kwa sisi wengine tunaoishi porini ambao hatuna majina hata mashati hatuna na nyumba zetu hazina plot number kwa kuwa ni maeneo ambayo ni Unsurveyed areas yaliyosahaulika na serikali kwa huduma zote muhimu kuanzia mitaa,barabara,umeme,maji,posta,n.k inabidi tutafute mahali pengine pa kublog.

    Anyway kila la heri January Makamba kwa kuanzisha blog.Ndiyo kukua kwa demokrasia.

    Kuanzisha blog ni kitu kimoja na kupata white color bloggers wachangiaji wengi wenye akili na uwezo mkubwa wa kujadili ni kitu kingine kabisa.

    Welcome to the world of bloggers.
     
  13. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kijana anajitafutia umaarufu kwa kifupi!aingie ulingoni hapa tunaomwaga dataz bila uoga ili awe anachukua mawazo anampelekea Mzee Pale Ikulu,He wants to show initiative ambazo siye tumekwisha fanya hapa.

    The way i know JF ndiyo kuna watu makini na wenye upeo mkubwa wa kimaendeleo kuliko sehemu yoyote ya mtandao .

    Kwani Mwanakijiji akitumia jina la M. M MWanakijiji kuna kosa gani.??ina maana mawazo ya kila mtu yanaangalia anaishi wapi na anakaa wapi?hii ni tabia ya unafiki na ya kujisikia na amejifunza kutoka kwa baba yake!

    Tuendelee kukata ishu tu wakulu,viblog vya kingereza tuwaachie kina January na watoto wa mafisadi ambo wamesomeshwa nje kwa pesa za kodi zatu ambazo wao wanzipata kwa Semina ambazo Mkulu Mwenzetu Pinda kazipinga

    Nadhani tumpe Pinda mwaliko ili awe mwanachama wa hapa JF!

    We dare talk openly.


     
    Last edited: Nov 27, 2008
  14. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2008
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Unajua tena mambo ya teknolojia,kuna vitu mtu anafanya ni kwasababu ya kuwa na mapenzi;hata hivyo ni njia nyingine ya kuwafikishia watu taarifa na kama vipi baada ya kusoma unaweza kuwa ruhusu nao watoe maoni/mitazamo yao.
    Kama mtu unaweza kuwa nablog yako ni wazo zuri tu,binafsi ni yangu jubi.wordpress.com
     
  15. M

    Mama JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    Hilo Tangazo bei yake unaijua. Kaa mkao wa kulilipia.
     
  16. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Katika profile ya Waziri mstaafu A. Diallo, kwenye sehemu ya occupation kajaza "Chairman"!
     
  17. M

    Mama JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    ha ha ha ha ha haaaaaa, only in Tanzania!
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Nov 27, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Leo atakuwa kapata visitors wengi... Mzee Diallo naye naona kaamua kuingia katika Blogs. Sasa vipi mzee Makamba?

    Gembe, I will be back to you :)
     
  19. Companero

    Companero Platinum Member

    #19
    Nov 27, 2008
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mmh anuani ya blogu ni taifaletu. Lugha ya taifa letu ni Kiswahili. Ila sijakiona kiswahili humo. Kwa mwendo huu tutafika kweli? Haya wazee wa ngeli kila la heri na kunyanyua diskozi!
     
  20. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuna taifa la watanzania masikini na taifa la watanzania matajiri ambao ni mafisadi.Inaelekea January ana taifa lao ambalo sio letu siye watanzania,sasa sijui lengo lake nla kuwa na blog ni nini hasa?

    kama ni kwa ajili ya watanzania,Basi hata Lugha ingekuwa ni kiswahili,ila mkumbuke hawa ndiyo waisaidizi wa mzee wetu na mie sishangai sana coz hata hotuba huwa mnaziona wakulu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...