Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

January Makamba live! Ndani ya Mikasi EATV!. Watch Now!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pascal Mayalla, Mar 12, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Kwa wenye kuweza watch EATV now!,
    Mhe. January Makamba yuko live kwenye kipindi cha Mikasi kinachoendeshwa na Salama Jabir!.

    Please watch it!, Salama is dam good!.
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Kumbe Januari udogoni amechunga mbuzi, amebwia pombe ya rubisi na ameuza mpaka gongo?!.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kisharobaro zaidi
    na sijawahi kumkubali kihivvyo

    acha niendelee kula bia
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Two times in one day!
    Sure he is busy building an empire!
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Alifanya kazi kambi ya wakimbizi hivyo akapata his first exposure na international community
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Amepinga posho na kupenda totos ameruka kimanga!.

    Anapenda bongo fleva anamkubali sana mwana FA!.
     
  7. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mama yangu pombe imekuwa tamu paka unakula bia,ok ngoja mimi ninywe bia,Mx
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na mengine hajasema alowahi fanya...
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Kuhusu Mwakiyembe, " niko naive na very cassual" siamini hayo mambo kuwa mtu anaweza kukuwekea....
     
  10. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Siyo live
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Prog. Iko hewani live now!,
    Jamani kama kuna mwenye kuweza kuendeleza hii update nitashukuru, narekebisha menu!.
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    pasco na wewe hueleweki sometimes'sioni kama huyu jamaa anaweza kunishawishi nikalishe makalio yangu na kumsikiliza'kama ndio wanasiasa mnaotegemea eti wa umri wetu basi tumekwisha
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie huwa namwona kama mtu aliyeangukia mtoni na suti akaamua kuoga tu.
     
  14. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wivu utakuua ww mlevi wa shilembi
     
  15. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Jamaa amemalizia kwa kuzungumzia umri wa kupiga kura ushushwe mpaka miaka 15 na umri wa kugombea urais uwe 35!.
    Dakika 30 zimekwisha!.
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Mwanzo nilindhania Nape ndio most promising young politician wa CCM!, kumbe sasa ni huyu Jamaa!. Most promising wa Chadema ni Zitto, most promising wa CUF ni Jussa na NCCR alikuwa Kafulila sasa ni Mkosamali!. Just take it or leave it!.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Pasco mpambe sijapata kuona! Kungekuwa na tuzo za watu wanaopenda kujipendekeza walahi ungezizoa zote!

    Unashoboka hadi unatia kinyaa.
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Nani anaweza kukubali upumbavu kama huu'walioweka umri wa miaka 18 ndio wapige kura walifanya utafiti wa kina kuhusu mwanadamu na utashi wake'ndio maana hiyo ipo dunia nzima'hivi umewahi kutembelea jimbo lake na kuona jinsi ile real povert inavyosumbua wapiga kura wake??hii nchi tuna safari ndefu sana kufika tunakotaka'yale maneno aliyoongea kikwete kuwa rais ajaye awe kijana yanawasumbua wengi'hawajui kikwete aliongea kwa sababu gani'na hawajui kwa sababu tayari wamevishwa kiburi cha uzima wakitaka makuu zaidi'sisi tuliokaa pembeni tunajua yote!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Triple LiKe
    Nidai ndama.

     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sasa hapa wivu uko wapi?
    Unajua hata maana ya hicho nilichosema?
    Au umeyachukua maneno kama yalivyo?

    Pitia basi nahau japo kidogo

     
Loading...