Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Janet Mwenda Talawa katika video!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Rutunga M, May 22, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Katika pekua pekua,nimeona kwenye youtube moja,video inayomuonesha janet mwenda talawa akiwa katika ajira yake mpya,hivi kumbe aliacha kazi Radio One na kumfuata Vick Ntetema aliyekuwa BBC ebu gonga hapa
     
Loading...