Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jana mheshimiwa rais kanilet down vibaya sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, Jun 20, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huku nikiwa nahangaika kupinga hoja ya kumtambua mheshimiwa Rais Jakaya Mrisho Kikwete kama mtu dhaifu siku hiyo hiyo ya jana, nikiwa naangalia Taarifa ya Habari TBC1 ikatangazwa kwamba Mheshimiwa Rais amewaahidi viongozi wa chama cha Basket Ball nchini kwamba akienda marekani atawaombea kwa uongozi wa chama cha mpira wa kikapu Marekani ili kiweze kuwapa msaada.

    Shit! nikajiuliza inamaana huyu mzee kumbe ni kweli akienda huko nje anaenda kukutana na very low profiled institutions kulinganisha na nafasi yake, kama ni hivyo barozi wetu huko marekani anafanya kazi gani, waziri wa michezo anafanya kazi kama ni kweli wanasiasa au viongozi wa serikali wanahitajika kudevelop relations kati ya vyama hivi viwili vya michezo, au hata ao akina mziya na fares kazi zao ni nini?

    Na nikajiuliza swali la ziada kwamba, inamaana mheshimiwa rais bado amebakiwa na uwezo wa kupanga safari ya kwenda marekani ghafla namna hiyo katikati ya kipindi kigumu kwa serikali yake kuitetea bajeti yake bungeni?

    Katika hili mheshimiwa rais amenisononesha sana,
     
  2. awp

    awp JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nadhani umepata jibu na Mh Mnyika, kuwa jamaa ni DHAIFUUUUUUUUUUUU
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Rais wa mambo ya marekani na mataifa ya ughaibuni Bwana Kikwete ndiye kasema hayo? ina maana yeye kwenda Marekani kwa mwaka ni sawa na kwenda chumbani kwake tu.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  4. dudupori

    dudupori JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 921
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Ninaamini kabisa mataifa ya nje pamoja na kujifanya wanatusifia huwa wanatudharau sana. Madini yote tuliyonayo tutashindwa kweli kuhudumia hivi vilabu vyetu vya michezo bila kutegemea misaada kutoka nje?
    Narudia tena JK na serikali yake ni dhaifuu hadi kufikiri.
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,047
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    almasi moja size ya pipi ni milioni 800. Size ya karanga ile ya kutafuna ni sh mil 280
     
  6. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wewe?khaa!anaenda kuomba?lol
     
  7. Lonestriker

    Lonestriker JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa sasa hakuna ambalo Jk anaweza kufanya na kushangaza watu makini...
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe mwenye dhaifu kweli hata neno balozi linakushinda kuandika?
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    MY PRESIDENT IS HANDSOME..! o!
     
  10. m

    mandemba Senior Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete ni dhaifu kujua kama yeye ni rais dhaifuu...
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    haya ndo mambo ambayo ndugai anatakiwa ayajue na kutambua kuwa JK ni dhaifu
     
  12. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280




    Jana ulikuwa busy kumtetea ama umesahau!!!
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180

    umepiga kwenye mshono...ahsante sana
     
  14. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuongoka ni jambo jema pia!
     
  15. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dawa ya pancha ni kuziba, vinginevyo upepo hautakaa full stop.
     
  16. a

    afwe JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ndugai hajasema kuwa rais wa tanzania si dhaifu. Na sidhani kama hajui kuwa rais wa tanzania ni dhaifu. Nilichokielewa mimi ni kwamba ndugai pamoja na magamba wenzie hawakubaliani na mnyika kutoa matamshi yale bungeni. Mnyika angetoa kauli ile mahali pengine popote pale huenda hakuna ambae angempinga
     
  17. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndoto za mwanafunzi mcheza mpira wa kikapu wa sekondari hazitofautiani kabisa na rais wake.
     
  18. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hili neno "linakushinda" sidhani kama linafiti kwenye hii sentesi yako mkuu, sababu linatoka kwenye neno shinda. Tafakari.
     
  19. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Utetezi wangu uko pale pale.
     
  20. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hivi huko Marekani kuna nini maana haiwezi kupita wiki mbili bila rais Kikwete kwenda Marekani mbaya zaidi anaenda kuomba huku nchini ameyapa msamaha wa kodi makampuni ya madini, simu na makampuni mengine makubwa ya kibepari.

    Ama kweli nimeamini kuwa Kikwete ni dhaifu kuliko marais wote waliopata kuingoza nchi hii tangia tupate uhuru.
     
Loading...