Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jana CHADEMA Songea WALIWAKA.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kuku dume, May 6, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama Cha Demokrasia na Maendeleo Songea(Ruvuma) kiliongoza wanachama na wananchi wa Songea katika maandamano ya kupinga udhalimu unaofanywa na Tanesco Songea. Hii ilitokana na ukosefu wa umeme kwa mda mrefu pasipo wenye nchi kutaarifiwa.

    Maandamano yalifana.

    Nilitamani kuja live lakini vifaa vyangu vyote vilikuwa off-charge. Hii ilitokana na kukosekana na umeme kwa mda wa siku tatu hivi.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Binafsi nawapongeza wana cdm songea kwa mwamko huo,najua jimbo 2015 linachukuliwa jambo moja nafahamu kwa hakika Nchimbi alishinda kwa nguvu/kubebwa na kamati ya ulinzi ya Mkoa ambao waliazimia ktk kikao chao kuhakikisha kila mmoja rpc/ocd,rso/dso,ded,na wengineo kuhakikisha wanamsaidia cause anatoka chama tawala
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hongereni sana cdm songea! Nilitaka niulizie picha lakini nikaishiwa pozi maana tatizo la umeme linaumiza kotekote. Poleni kwa tatizo la umeme.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tatizo hili la umeme hakika bado ni tabu kubwa kw Taifa letu!
     
  5. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vijana wa songea ipo kazi kweli kulinda kura maana mkuu wa wilaya ni yule jamaa mchapa walimu viboko eti kisa walimu wamefelisha( hapa nitoe angalizo kwamba msimamiz anahitaji uangalifu maana kuna nguvu ya umma au viboko ikiwa atatoa jimbo kwa chadema)

    ikumbukwe kwamba huyu jamaa alisabisha mgogoro wa nyamongo na kutoa amri ya nguvu nyingi kupita kiasi kutumika kuzima maandamano ya february.
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli sasa wana Songea hawataki mchezo wameonyeshwa Channel Ten wakiwa wamebeba taa,vibatari magenereta vichwani sijui Tanesco wana lipi jipya zaidi ya kusema watupe wiki tatu mpaka nne eti Tanesco haiwezi tena kujiendesha
     
  7. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inapaswa waandamane nyumbani kwa Nchimbi wakaone na kimada wake anapata tabu kuwasiliana na kwa simu yake kukosa chaji.
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Big up makamanda
     
  9. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Haiwezekani! Kila siku Ritz na wenzake wanasema CDM iko mikoa ya Kaskazini tu sasa huko nako lazima ni Kaskazini mwa Tz. Heko CDM
     
  10. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kitu inasemwa 'mapambano yanaendelea'. Unyangau basi tena.
     
  11. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wale wanaoimba singo ya CHADEMA kuwa kanda ya KASKAZINI mbona huwa hawatokei kwenye thread kama hizi....AIBU YAO.....HAWANA JIPYA TENA. VIVA CDM.....
     
  12. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilishawaambia silazima kusemea kila jambo maana 'if at all no satisfactory research then no right to speak'

    hizi harakati si lelemana na hawaziwezi magamba.

    Watu wa mbinga, namtumbo, madaba, peramiho na tunduru wanamsubiri Heche na kikosi kazi chake soon. Ngoja tu.

    Watu wa mbinga wanasema yule mzee wa 'mapambio' basi tena.
     
  13. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo ghetto najifariji kwa wimbo wa lema 'msivunjike moyo makamanda wote aeee!' na kile cha 'tuwamwage mafisadi'. Pia vitu vya watengwa, kala jeremaya, roma, wagosi wa kaya vinanikosha sana.
     
  14. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hongera kaka hata hili ulilotuletea si dogo!
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wale wote wenye fikra zenye mtindio wa ubongo kwamba chadema ni chama cha kikanda nadhani sasa wanaona jinsi peoples power inavyokubalika. M4C SI MCHEZO
     
  16. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naona hayo maandamano yalikuwa moto sana, imebidi TBC-ccm kwenye taarifa ya habari ya leo saa 2 wamwite Badra Masudi (Mrs Mamvi) aje kutoa ufafanuzi, lakini alikuwa anaonge pumb.a tu...
     
Loading...