Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamiiforum ilinipatia kazi na huyu naye anataka

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Prisila, Jan 4, 2012.

  1. P

    Prisila Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Anatafuta kaz ni mdada ana miaka 22 namba ya cm hii. 0758991110.
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Anatafuta kazi gani? ungeweza kuweka maelezo ya kutosha kuhusu huyo dada na aina ya kazi anayotafuta. Kutoa namba yake ya simu tu pengine haitamsaidia (labda kama ni "zile kazi zingine"!)
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa mtindo wa kutoa namba ya simu bila sifa za mwombaji wala aina ya kazi anayoitaka,kazi itakuwa ndoto kwake.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Huyu dada anajiuza hana lolote,anatafuta kazi gani sasa mbona ajataja? Qualifiacations zake? Wasichana tulieni acheni umalaya na kujiuza
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na wewe ulipata kazi kwa kuanika namba yako ya simu humu?
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli tuna kazi mwaka huu
     
  7. A

    ANTA Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HUYU DADA ANA LAKE JAMBO, KAZI BILA VIGEZO NA SIFA NANI ATAKUSIKILIZA. KAMA AMEKOSEA BASI AWEKE DETAILS ZAKE, HASA HASA TAALUMA YAKE, UMRI, UWEZO NK. SIMU ASIWEKE KABISA, UTATONGOZWA MBELE YA MMEO AU UNATAKA UWAPATE WANAUME. MH, UMECHEMSHA, MI SIKUPIGII.:rant:
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280

    Lengo lake ni kutafuta wanaume hana lolote huyo dada
     
  9. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Prisila,fill the blanks:
    Kuwadi ni.................
    JF ilikupatia kazi ya........
     
  10. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    duuuuh
     
  11. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mwenye macho haambiwi tazama! Mpaka mtafuniwe ? Pricila walete na wengine na namba zao kama kawa.
     
  12. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Nimeamini, mwenye shibe hamjui mwenye njaa!! Yaani kama nawe ungeomba kihuni hivyo ndo ungepata hiyo kazi?!
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Anatafuta kazi ambayo haiitaji uwe na cv ,yaani kazi ya kulala chali na kutoa v.
     
  14. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yuko upande gani mwa Tanzania, ni kule uwanaja wa fisi,buguruni kwa dogodogo,ambiansi bei mbaya au kinondoni paleeee! Hongera kwa ubunifu dada.
     
  15. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe, Msalimie huyo Mwanaidi. Kazi kashapata humu wadau wa mambo hayo wengi.
     
  16. v

    valid statement JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Na yeye anataka kazi ya kupigiwa simu?
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    vip na wewe ulianika namba yako hivi?na wasiwasi na ajira ulivoipata.
     
Loading...