Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamii forum nipokeeni

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by NTUNYO, Jan 13, 2011.

  1. NTUNYO

    NTUNYO New Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Naomba mnipokee katikaJamii forum ili niweze kujiunga katika kubadilishana mawazo na kutumia jamii forum kama jukwaa langu la kutolea kile ninachoamini kuwa kitachangia katika kuijenga Tanzania na jamii yake na hata Afrika Mashariki kwa ujumula wake.....
     
  2. smati

    smati Senior Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu, tumi lugha nzuri, uwe mpole mkaribu and very wise. usipinge kama huji just uliza kwa sauti ya chini na ya unyenyekevu.
    asante.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sikiliza, kwenda zako huko!

    Upokelewa kwani wewe nani?

    NTUNYO? bora ingekuwa Ntuni? tungejuwa ni Msingapore (Mnyaturu), lakini Ntunyo? au ndio Wahanya Ntuni?
     
  4. L

    Leney JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Why all this????????????
    Mi nadhani hii ni Member Intro Forum, yeye ameomba kupokelewa kama wewe hukuona yeye si mtu anayestahili kupokelewa ungem-PM au kuwaandika ma MOD stating all the valid reasons why you think he/she doesnt deserve a welcome. Sio kutuchafulia forum na kuanika your lack of wisdom.

    Kweli ukubwa wa pua si wingi wa kamasi, yaani wewe tangu 2007 umekua humu lakini hujakua kimawazo, hujastaarabika au hata kujapunguza ujinga wako by an inch. Your just a loser... a big one...

    Huwa nafatilia sana posts zako... sometimes I think your trying too hard to be singled out, or to look different, and in the process you end up exposing how stupid and irrelevant you can get. just quit, that wont work, hio haikua post iliyohitaji maoni yako...it was an introduction, u needed to say ur welcome OR shut up.

    NTUNYO nwaego ur welcome...feel at home. Huyu mjinga aliyebother kutumia keyboard yake kukujibu anamaanisha kapenda hilo jina...waweza mwachia kama vipi, Somo ambalo nakuachia: Humu jamvini kuna kila aina ya watu even time wasters wapo...kama huyo so most times just ignore them until the need arises.

    zomba
    KWASABABU UPO KARIAKOO WHETHER UKO KIJIWENI AU UNADUKA UNAONA NDO UKO MBINGUNI...HIZO NI DALILI ZA KIPOFU KUONA MWEZI... THIS IS WHEN EDUCATION BECOMES VERY NECESSARY. AND FYI, AM WATCHING YOU.
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ficha upumbavu wako na uonyeshe hekima yako.
    Inaelekea hata nyumbani kwako wageni wanapata shida sana.

    Mkuu NTUNYO karibu sana jukwaani, hapa utakutana na watu wenye busara zao ambao daima kwao kusikiliza,kuchangia kwa hoja,kusaidia kimawazo,kutoa ushauri ndio msingi wao mkuu.
    Pia kuna wale ambao upeo wao wa ufahamu na kuchanganua mambo upo chini ya zero, mfano huyo "aliyekukaribisha"
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    serikali kichwa
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Karibu sana jamvini, HEKIMA BUSARA naomba vikutawale.
    Epuka jazba.

    Karibu tena.
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!!
     
  9. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo signature yako imeficha mengi! Kweli system iko kazini, lakini kazi gani hiyo?

    Mkuu karibu sana usimsikilize Zomba
     
  10. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    karibu ila tambua kuwa kuna watu wengine ni great sinkers hivyo wasikupotezee muda.
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Kaka/Dada Ntunyo
    inatakiwa uwe mvumilivu humu kuna 'Karakta' wa kila aina
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wana JF, nadhani hamjuwi kusoma between the lines. Hilo jina ni la watani wangu wa jadi, na hapo sikumaanisha vibaya, kama hamjalijuwa hilo, naomba mnisamehe, Ntunyo karibu sana.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini Ntunyo!!!
     
  14. Mizinga

    Mizinga Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mwambie mkuu, maana naona amekurupuka tu!
     
  15. Mizinga

    Mizinga Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    karibu mkuu, hapa umefika kiumbe wewe, kwa mikono yote i tell karibu feel at home
     
  16. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nilikaribishwa sinabudi kukukaribisha. Karibu, karibu saaana! Karibu.
     
Loading...