Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambo TBC: Time is NOT Money!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BabaDesi, Jun 22, 2010.

  1. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila mara ninapoangalia kipindi cha Jambo kinachorushwa hewani na Televisheni ya Taifa TBC napata wasiwasi kwamba ama viongozi wa kitaifa wa Tanzania hawafahamu kuwa Time is Money, hata dakika moja tu, ama hawajali.

    Utaratibu wa kipindi hiki ni kumuita mheshimiwa kiongozi yoyote na kuanza kuhojiana naye lakini katikati ya mahojiano hayo kipindi kinapelekwa kwa mtangazaji mwingine ambaye husoma taarifa za michezo ama za magazeti kwanza ndipo hurejeshwa kwa mtangazaji anayehojiana na mgeni wa kipindi ambaye atakuwa amekaa tu akisubiri!

    Nimekuwa nikijiuliza kwa nini hawaendelei kumhoji tu mgeni aliye studio wakamalizana naye kabisa akajiondokea kuendelea na shughuli zake nyingine ndipo waendelee na habari za nagazeti na michezo.

    Ninajiuliza sana kuhusu aina ya viongozi, wakiwemo hata mawaziri, wanaokubali kuwekwa kando kwanza kwa dakika kumi ili kupisha habari za magazeti na za Michezo!
    Dakika kumi ni nyingi sana kwa kiongozi kukaa tu Studio akisubiri kuhojiwa!

    TBC, mhojini kiongozi,malizaneni naye kabisa ajiondokee akaendelee na shughuli zake za kujenga nchi na nyinyi muendelee na habari za michezo na magazeti! Kwani kuna tabu gani kufanya hivyo? Time is Money, jamani! Unless Viongozi wa Kitanzania wanaoitwa studio za TBC hawalioni hili!
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    tehe tehee!!! CCM oyeeee!!
     
  3. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Chama chetu cha Mapinduzi eeh chajenga nchi....

    itikieni
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Nilidhani ni mimi peke yangu mwenye shida na ule utaratibu!...Lakini inaonyesha wanakuwa comfortable tu, hivi nyie hamjui raha ya 'kuuza sura na kuosha VINYWA?...
     
  5. M

    Milindi JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 801
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Hii inasikitisha sana nami pia huwa sipendelei,utakuta mtangazaji kamuuliza swali mgeni,ile mgeni kaanza kujibu ohhh tusome massage,oohhh kuna simu,oohh tusilikilize habari za magazeti:Baadae wakirudi kwa mgeni kesha sahau hata point aliyopanga kujibu aibi kubwa sana TBC badilikeni.
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ....Chaamaa Chetu Cha Mapinduzi CHAAMEGA Nchii....!:mmph:

     
  7. M

    Milindi JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2010
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 801
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Hata kwenye world cup utakuta Chacha kamuuliza swali Edo ile inaanza kuelezea mafundi wanachomeka tangazo hivyo Chacha kwa haraka bila hata kumuomba Edo hutamka moja kwa moja kuwa tusikilize tangozo.Haaaaaaaa,inasikitisha
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 22, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Utaratibu wao unaharibu kabisa flow ya taarifa inayotolewa, na mvuto wa kipindi unapotea kabisa.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie pia huwa sielewi kwanini wanakatisha kipindi na kuendelea na matangazo mengine kisha wanaendelea na maongezi na mgeni wao wa siku hiyo..Sababu za msingi ni zipi kwanini wasimalize kimoja baada ya kingine?
     
  10. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli inaudhi sana
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kipindi hakina Director(muongozaji sio mkurugenzi) na hivyo mtangazaji anajiongoza mwenyewe....hata Larry King ana Director sijui hawa wa kwetu hawajifunzi?
     
Loading...