Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambazi lililoua Askari Arusha lauawa na Polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Imnyagi, Jan 13, 2012.

  1. I

    Imnyagi Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari nilizozipata kutoka chanzo cha ndani ya Jeshi la polisi ni kuwa Jambazi lililoua polisi Mkoani Arusha limeuawa na polisi asubuhi ya leo maeneo ya karibu na Monduli na lilijaribu kupambana na askari na kumg'ata askari mmoja lakini polisi walifanikiwa kulidhibiti na kuliua.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kumn'gata? sikio? tyson?
     
  3. d

    davidie JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli mkuu na liliwekwa hapa hosptali ya mkoa mount meru kwa utambulisho kwa raia
     
  4. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ukiua polisi ukasalimika kwa kukaa maeneo hayo hayo, you must be the one of the policemen.
     
  5. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Du! kirahisi hivi! Isije kuwa polisi wanatangaza limeuawa jambazi lililouwa askari kumbe sio lenyewe ili kurudisha imani kwa wananchi, kuwa polisi hawawezi kupambana na majambazi isipokuwa waandamanaji.

    Alafu kama jambazi alifikia kumng'ata sikio askari manake hakuwa na silaha huyo, ni kwanini asikamatwe afikishwe kwenye vyombo vya sheria akajibu mashtaka, na anaweza akaisaidia polisi kupatikana kwa majambazi mengine.

    Jeshi letu la polisi bado sana, labda kukabiliana na waandamanaji wawamwagie maji ya kuwasha, na kwenye gwaride wavunje vitofari, wampigie saluti mkuu wa kaya basi kwisha.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Wameliuaa wangekuwa na kasi hiyo kuwakamata mafisadi nafikiri uchumi ungeshamiri na serikali ingeheshimika.....
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Wamerevenge sio?
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    hicho ndicho hakitakiwi mkuu.......hebu changanya changanya na zako.....utaelewa mkuu......
     
Loading...