Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by have me baby, Apr 19, 2011.

  1. h

    have me baby Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hembu niambieni mana kamili ya hili neno(MAPENZI)mana nimechoka kwakulifikiria.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    unapatikana wapi?....nilitaka nikueleweshe kwa nadharia na vitendo
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mapenzi mapenzi mapenzi!!!!!!!!!!!!

    lbd tungemuuliza yule mwanafunzi aliyependwa sana na Yesu, ambaye aliegama kifuani mwa Yesu wakati wa chakula cha mwisho lkn pamoja na mapenzi hayo yote alimsaliti Yesu!!!!!

    aaaaaahhhhhhhh!!!!!!! Mfalme suleimani akasema katika Mhubiri, mambo yote chini ya jua ni ubatili mtupu na kujilisha upepo!!!!!!!!!!
     
  4. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bibilia gani hiyo uliyoisoma??
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Makabayo
     
  6. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    makabayo ina stori za Yesu??...hebu ka-edit kwenye comment yako kuhusu mwanafunzi ya Yesu,
    hii pasaka watu tuko-deep kwenye stori za Jesus...lol
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahaha! Preta umenifurahisha sana.
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama uko deep nipe mstari sahihi wewe!!!

    una maana gani kuniuliza biblia gani kwani ww unatumia biblia gani????
     
  9. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wasomaji wa biblia wanajua kabisa aliye-egama kifuani kwa Yesu alikuwa anaitwa Yohana, mwanafunzi aliyempenda sana,
    Na aliye msaliti anaitwa Yuda Iskarioti..
    nafikiri nimejibu..
     
  10. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    usipoteze muda kufikiria mapenzi utaumwa kichwa bureee
    wewe jua tu kuwa mapenzi ni usanii na ubunifu.no habari ndefu
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na zaidi uchafu na uongo
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    we umelisikia wapi hilo neno?
    nijuavyo mimi ni neno linalo tumiwa sana na watu wakubwa
     
  13. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Preta asante kwa kuniongezea siku za kuishi maana nimecheka hadi basi
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hembu watafute Speaker na Ivunga
    hao wanajua mizizi mpaka matawi..
    ya hilo neno..
     
  15. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je uko tayari kuelezwa practically???
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    wewe hebu karudie kusoma tena upya........
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mh!isijekuwa maneno ma2pu.
     
  18. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    utaweza ?
     
  19. h

    have me baby Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utaweza lakini?
     
Loading...