Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani yamenikuta........!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Amney, Mar 8, 2012.

  1. A

    Amney Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nna boyfriend ambae baadae natarajia kua mme wangu mtarajiwa,wakati ananapproach alniambia km alkua n demu lakini aliachana nae kwa bahati mbaya wakati wanaachana kumbe hyo msichana alikua na mimba ya huyo boyfriend wangu,n mwnyw alniambia na akaniomba Ushauri coz alkua anasema aikatae mimba huenda Co yake, bt m nkamshauri ackatae incase n yake ajue namna ya kujipanga. Mtoto akazaliwa copyright n hyo boyfriend wangu. Tatizo langu n kwamba huyu boyfriend wangu ataendelea kua na msimamo na mm ama atarudi kwa msichana aliezaa nae?
     
  2. f

    firehim Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amney,
    Moyo wa mtu ni kichaka hakuna ajuaye ya kesho. Leo anweza kukwambia hivi kesho akakubadilikia. Lolote lawezekana baya au zuri. Ushauri wangu ni jaribu kufikiria sana na kuusoma uhusiano wenu wa sasa hayo ya mbele mwachie mungu. Je na wewe ulikuwa na boyfriend kabla hujakutana na huyu wa sasa?
     
  3. A

    Amney Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap nlkua nae bt tliachana kabla cjampata hyu nlie nae
     
  4. A

    Amney Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap nlkua nae bt tuliachana kabla ya kumpata hyu wa sasa
     
  5. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama anakupenda kweli hawezi kukusaliti,mbona wengi tu wamewaacha watu waliozaa nao na kudumu na wapenzi wao wa sasa.
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    wewe unaonaje?...akirudi wewe uko tayari kumpokea?..uko tayari kulea huyo mtotot?
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    AMNEY
    pole sana ila kikubwa sana ambacho unatakiwa kufanya ni kuangalia nyendo za huyo boyfriend wako,kama bado ana mahusiano ya karibu na huyo binti jaribu kumkanya maana wanaume ni wadhaifu,ukiona nyendo zake huzielewi tumia tu akili ya kawaida kusoma alama za nyakati
     
  8. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    dada shukuru mana wanaume wengi wa leo wakiwa na watoto watadanganya hawana ili mradi tu akupate, matokeo yake unaolewa naye na baada ya miaka nenda rudi ndo unagundua kuwa alikuwa na watoto zaidi ya uliozaa naye, kitendo cha huyo wa kwako kuwa kmweli kinaonyesha wazi tu kuwa amedhamiria kuwa nawe na anayo nia, kinachohitajika ni kumsisitiza kuwa mawasiliano kati yake na mzazi mwenzie yawe ni juu ya matunzo ya mtoto tu na si vinginevyo!!
    wengi wanaishi hivi na wamefanikiwa katika hilo...
     
  9. A

    Amney Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm mtoto cna tabu nae ntalea tuu,npo ready kwa bt hyu mume acje akanpotezea muda bure
     
  10. A

    Amney Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru ndugu yangu,okay ntajitahidi
     
  11. A

    Amney Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mpendwa
     
  12. A

    Amney Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti eeeeeeh kwa kweli asante sana
     
  13. A

    Amney Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap nlkua nae bt tliachana kabla cjampata hyu wa sasa
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,180
    Trophy Points: 280
    pole mwaya, inategemea na msimamo wa huyo mwanaume wako....
     
  15. f

    firehim Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi mkubaliane kwa pamoja kuacha yote ya nyuma na kuanza safari mpya. mwambie wazi kabisa kuwa uko tayari kumsaidia kuleo mtoto wake lakini hutakuwa tayari kuona kama atarudiana na mpenzi wake wa zamani. kumbuka kuwa muwazi mwanzoni
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    duh...nyie bana....yaani kuhusishwa na huyo mama mtoto nilazima...ila haimaanishi lazima watapeana utamu tho posibility ni kubwa....
    sasa kama upo ready kuchukuwa hiyyo risk sawa endelea lakini kama demu alimind alivyobwagwa kaa ukijua vituko vitakuwa daily bread
     
  17. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na huyu pia mtaachana! Ukiwa na wazo hili utakuwa na amani maishani mwako. Atakayekuja kukuoa ni mwingine kabisa!
     
  18. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mapenzi ni kitu cha ajabu sana ili mpendane inabidi wote muwe na different ideology ndo mnajaribu kupigana ziwe sawa ila wote mkiwa na same ideology hapo ndo tatizo.mi naamini kama kweli anakupenda anaendelea na ww ila wanaume ni UNPREDICTABLE wanageuka kama kinyonga leo anakua na rangi ya bleu kesho nyekundu na keshokutwa njano ss wiki ijayo hatujui kama atarudi na same color au atakua na rangi mpya,walioko kwenye ndoa wanataka kutoka na sie tukioko nje na tunapigana kufa na kupona kuingia ndani.
     
  19. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kaa mguu ndani ,mguu nje.
     
  20. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tafuta mwanume mwingine, kwani kuna mwanaume mmoja tu duniani...amka wacha kula breakfast una matongo tongo.
     
Loading...