Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani wanaume tumekuwa adimu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Apr 25, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    yaani we acha tu........
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kwani wanawake ndio wakwapi B'? Maana kama kuwaona tu mtaani
    hata wanaume vivo hivo ni wengi.... Usijifariji sana wote wamekua adimu.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,006
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Wanaume tuko wachache sana tangu zama za adam, ila magumegume ni wengi.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwani wanawake wamekuwa wengi?
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja!
    Wasiounga hoja mkono waseme SIO !
    Siiiooooo (kama watu 50!)
    Wanaounga hoja waseme NDIYO!
    Ndiiiyooooo (kama watu 50 pia!)
    Nadhani waliyosema Ndiyo wameshinda !
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ila jamani Chesiiiiiiiii
    Wanajua kunipa laaa utamu laa utamu
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mmekua adimu halafu wengi network hazikamati, hii hatari thatha
     
  8. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanawake wangukuwa wachache pangekuwa hapatosh hapa duniani,ful watu kuuwana,ugomvi daily kugombea mbunyeee,mungu ana makusudu yake kuwafanya wawe wengi ona hata takwimu hospitalini katika watoto 10,wawili tu ndo vidume,,,,,,,napenda sana hii kitu
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    heheheheheh Bishanga unajipa moyo eeeh
     
  10. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Haahaa! Bishanga umeanza...na bei yetu wanaume halisi iko juuu. Tunagombaniwa kila kona na kila pande....yaani we acha tu.
     
  11. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    leo nlikua kwenye foleni asubuh..jamaa wanashindana kugawa vipeperushi vya Nguvu za kiume...ni dalili mojawapo kuwa wanaume tupo wachache bado pia idadi ya wasio rizki imeongezeka..purely wanaume tupo wachacheeee
     
  12. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umetoka nje ya uzi kongosho
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanaume suruali ndio wengi....
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ati!we ni supika?
     
  15. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Juzi nasafiri wanaume kwenye basi tupo kama 11 kati 60.Nikajiuliza ni wanaume ndo wanazidi kwisha au.Hii sijui inaashiria labda wanawake 10 kwa 1 mwanaume
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Wanaume wa kukweli wanahesabika AD ambao kina dada wakiwaona wana wasalute...their number is just so small and trust me bei yao nayo ni kubwa, lol!
     
  17. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :hippie::A S angry::doh::target::eek:hwell::smile::bowl::rofl::A S 41::mad2::(:bathbaby::rolleyez::crying::whip::glasses-nerdy::A S-cry::lalala::A S-heart-2::playball::censored::shut-mouth::A S shade:
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wanaume wanaojua uanaume ni wachache...NI KWELI
    lakin wanaume wenye kukojoa uku wamesimama na kuvaa boksa ni weeeeeeeeeeeeeeeeeeeng sana mpk wengne wanajiuza



    km ilivyo wanawake wenye ukike ni wachache
    lakin wanawake wavaa shanga wapo kibaooooooooooooooooooo mpk wengne wapo sokon:hippie:
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Niko ndani ya uzi kabisa
    Wanamme wana tabia kama za chesii
    Kufanya matukio makubwa pasipotarajiwa.

    Si unajua tena mwanamme kama simba mzee tu
    teknik za uwindani zote anazo.

     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    du unachekesha...unahesabu wanaume kwa kutumia kigezo cha WAVAA SURUALI?
    wanaume matendo kaka....labda ao woooooooooote uliowaona mwanaume yupo 1 wngne woooooooooooote:target::target:
     
Loading...