Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wana KV Tesha hafai

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kuku dume, May 6, 2012.

  1. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inauma sana watu wa Kirua Magharibi kumchagu Tesha.

    Jamani naomba yaandaliwe mazingira ya kupata ile kata. Iwekwe mikakati kufungua Matawi ya kutosha ili kuiongezea Chadema nguvu.

    Matawi ya chama yaliyokufa yafufuliwe. Hata ikiwezekana iandaliwe warsha ya ukusanyaji wa hela za kuing'oa CCM Kirua.

    Kufanya mikutano ya hadhara; M4C.

    Achaguliwe mgombea mwenye ushawishi na anayetoka maeneo ya Iwa, Nduoni au Kanji ambayo pia yana wapiga kura wengi.

    Tujadili.
    Naomba na wewe uongezi njia ambazo inabidi zitumike kufanikisha KV for Chadema.
     
  2. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kwani kirua kuna CDM? ninavyojua wakirua wameapa kufa na lyatonga mrema, potelea mbali hata kama analala mpaka anaangusha denda bungeni, wakikumbuka anavyowatembelea kwenye vilabu vya mbege acha tu, lyatonga tunakupenda kama ugali na mchicha
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,784
    Likes Received: 2,180
    Trophy Points: 280
    Mkuu Tesha ana cheo gani huko.......?
     
  4. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 274
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    peoplessssssss
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ndio! maanake wengi hatujui.
     
  6. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kila shetan na mbuyu wake.
     
  7. k

    kiruavunjo Senior Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tesha ni diwani wa kata ya kirua vunjo magharibi wa chama cha magamba, ni mvivu sana kiutendaji na kifikra, kirua vunjo mashariki ina diwani alex umbela wa chadema ila nae sioni lolote kubwa kalifanya, rombo nako mbunge wetu joseph selasini kama sio pesa mbili, sioni chochote kipya kakifanya. Jamani kv tuandae mkakati wa kuwatafuta viongozi bora na sio chama, chagua mtu na sio chama. Ila gamba tulikwepe kama ukoma
     
  8. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    huyu selasini sijui cdm walimtoa wapi,hamna kitu
     
  9. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acheni kulalamika wana kv tesha mmemchagua kwa mara ya pili tesha, mhura wa kwanza hamkuona mapungufu yake?
     
  10. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nashauri cdm waanze kumuandaa mrithi wa thelathini 2015. Thelathini apangiwe shughuli nyingine vinginevyo ccm watarudisha jimbo . Jamaa kajisahau
     
  11. Eliza wa Tegeta

    Eliza wa Tegeta JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rombo CHADEMA walishinda kwa sababu ya kosa la kipumbavu alilofanya Mramba, Vunjo pale Merema ni as if amepewa pension kwa kuwatumikia miaka mingi, next general election ccm wasahau, kata mbili za kirua magharini na kirua kusini inayojumuisha maeneo ya uchira mpakani mwa njia panda na miwaleni, kata hiyo inahitaji nguvu ya ziada, kumbuka hawa watu hawakuwa na maji ya kuaminika for years but in the last 7 yrs kumekuwa na miradi mikubwa sana ya maji. Pia barabara inayokwenda kirua vunjo kupitia kawawa road imeanza kutengenezwa.
    Wakirua ni watu wa kuridhika kirahisi hasa wale wanaotumiwa vijisenti na watoto wao kutoka mjini.
    Hawaoni tatizo na serikali, wanaamini hali ya hewa ndio iliyopelekea kahawa kufa na kilimo kudidimia.
    Hawajiulizi kwanini vituo vya afya vilikuwa first class miaka ya nyuma na sasa literaly vimekufa,!! Ni wasahaulifu na warahisi wa kusema sasa kama wewe ndio ungekuwa kiongozi ungefanya nini wakati hali ni mbali kila mahali!!
     
Loading...