Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wana jamvi wenzamgu lipumba yupo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiwembe, May 24, 2011.

  1. K

    Kiwembe Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nawashangaa viongozi wengine wa chama eti now wamejifungia na wake zao vyumbani uchaguzi ukifika eti nagombea urahi hii ni fair?
     
Loading...