Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani vipi wale vibaraka wanaojiita wanaharakati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KABUKANOGE, Mar 29, 2012.

  1. K

    KABUKANOGE Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara baada ya mgomo wa madactari kugoma ile mara ya pili walijitokeza, baadhi ya vibaraka na kujiita wanaharakati wazalendo na kusema eti wanafungua kesi dhidi ya maprofessional, so hii kitu iliishia wapi,naomba mwenye taarifa ya kinachoendelea atupie hapa
     
  2. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Walitumiwa kama toilet paper na baadaye wakatupwa kwenye dust bin! Wale sio wana harakati ni waganga njaa tu.
     
  3. Sihali

    Sihali Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale Vibaraka wameingia mitini walikuwa wamepewa pesa kuwalipa madaktari il wagome kila siku walikuwa wanawalipa 70,000 hadi 200,000 kwa kila siku walizokuwa wameigomea serikali. wanasubiri bingo ingine wawaingie waalimu
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    plse, read between the lines
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Unawazungumzia kina Salum na Risasi mwaulanga? Haaa wale waganga njaa tu,halafu wote wale wanatumiwa na sisiemu kwenye makongamano kuisifia serikali we angalia ITV kwenye malumbano ya hoja lazima uwakute!!
     
  6. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :bump2:
     
Loading...