Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ulabu sio lazima wala sheria

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mabel, Dec 2, 2010.

  1. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamaa wawili walienda baa wakawa wanapata ulabu taaratibu na watu walijaaa sana.
    Baada ya mda kidogo maji ya dhahabu tayari yalikuwa yamekolea, sasa yakatokea mabishano baina ya wale watu wawili na kusababisha watu wote kutaharuki.

    Alisikika jamaa wa kwanza akisema ; "…wewe huwezi kuniambia lolote bwana, kwanza nilisha lala mama yako", jamaa akazidi kusisitiza, "....au unabisha, ehe? Mimi nilisha lala na mama yako". watu wote walishangaa sana.

    Ndipo baadae alisikika jamaa wa pili akisema; "….Baba naona wewe tayari umeshalewa, twende nyumbani".
    Kumbe wale watu walikuwa baba na mwana (mzazi), watu walipigwa butwaa!

    Mambo mengine yanawenyewe jamani!!
     
  2. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    family.jpg
    Shoka moja mbuyu chini.
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    dingi huyu akiongeza bia moja anavua nguo zote
     
  4. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wazee wengine ni vichwa mpanzi
     
  5. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anaweza akenda zaidi ya kuvua nguo, maana akivua aibu ni yake peke yake, lakini kuna mengine anawezafanya aibu hadi kwa wale ambao bado hawajazaliwa na familia yako.
     
  6. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maji ya dhahabu siyo mchezo, sijui huwa yanachakachua sehemu gani ya ubongo, hadi kukata network (kwa Vichwa panzi lakini)?
     
  7. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Exactly maana atataka kuthibitisha practically
     
Loading...