Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Tigo

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by marco thomas, Dec 12, 2011.

  1. m

    marco thomas Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni wiki sasa UDSM Mawasiliano ya simu kupitia mtandao wa Tigo imekuwa shida. Ombi kwa Mainjinia na Wamiliki wa Tigo kama huwa mnapita kwenye hizi foramu mfanye hima maana hali si shwari.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wewe hamia AIRTELL!! mbona jamani wa2 wengine huwa hamckii 2lisha lijadili hili hapa jf na 2kakubaliana 2iteme aka 2achane nayo then wewe umeng'ang'ania bac shauri yako.
     
  3. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hujui Ofisi zao zilipo?
     
  4. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hamia airtel
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama vipi temaneni nayo kwani mitandao ipo mingi ya kutosha
     
Loading...