Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani spika ni muoga au!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by one`s, Feb 28, 2011.

  1. o

    one`s New Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanzo spika wa bunge letu Tanzania alisema majibu ama maelezo ya mheshimiwa mbunge wa Arusha Godbless Lema hatayatoa hadharani kwa sababu anatakiwa ayalete kwa maandishi ko zitakaa kamati zao kama kawaida yao na sasa kuna taarifa kwamba atayatoa hadharani tena sasa ni nini kinafanyika juu ya hili ni uoga ama? nisaidieni wana jamaiiii.
     
  2. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    the good thing ni kwamba hawezi kuyachakachua coz majibu na vielelezo vyote vinajulikana! sasa yeye atoe gizani au mwangani, vichakani au bungeni,,,,hawezi kuchakachua majibu hayo coz yanafahamika!
     
  3. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamwonea huruma huyu mama. Mwanzo ilionekana kama blessing kumuweka mwanamke kuwa Spika, ila sasa hivi naona kama wamembambikia, huu sio wakati wake. Hili bunge ni kasheshe.
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,793
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwa nini Lema asitoe tu moja kwa moja hadharani? Kwisha chakachua hao!!
     
  5. S

    SERVER Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nduguuu wana JF huyuuuu mama anaongozwaaa na siii anaongoza kwaniii hamjuiiii hili,yeye anapelekeshwa kama remont controler
    na hama maamuziii kama ya our former Honorable SAMUEL SITA na asipojibadilisha ataangukia puuwaa kwanii analeta UCCM ndanii
    ya Bunge,kiukweliii Pinda alichemka na amepotea kwaniii amezungukwa na wenyee mafisadii hana pa kupumulia,tanzania bilaa misimamooo taifa litaangamia kwanii huyu Raisi ni msanii tuuu na inashangaza katika midaalo yakee anaongea vijembee tuu kama simsomii,inauma sanaaa na LAZIMAAA CHADEMA MADARAKANIII 2015 au ikibidii kupindua serikaliii kwani tumechokaaa
     
Loading...