Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani sijielewielewi juu ya my super handsome boss!!! Ushuri please!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lara 1, Sep 11, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Nawasalimu wakuu!

    Ya jana yamepita jamani nimenusurika BAN, namshukuru mola, ila sijakata tamaa, najua MM the F ana play HARD TO GET, na mimi I HAVE ALL THE TIME TO WAIT, sieti hata nyie wakiume mkimtongoza mtu mara ya kwanza mnajua tu cha mbavu na za uso lazima ila hamkati tamaa? Na mimi nakomaa, mpaka ani PM.

    Back to the point, mwenzenu nakofanyia kazi huku kuna Bosi wangu Super Handsome!!!!! afu hajaoa wala hana demu mule ofisini ila mapoziii mengi na hivi karudi kutoka masters U.K kujifanya high class wkt za chini ya kapeti zinadai alikuwa mbeba boxi tu huko majuu cheti kachakachua. Full kuninyanyasa na hiki kielimu changu cha kuungaunga cha UDSM, Sinywi maji! sijambi kwa raha! kabla sijaambiwa YOU HAVENT SEEN THE WORLD! nakuwaje mdogo na hivi hata nairobi sijawahi kufika??

    Nilivomuona mara ya kwanza kwenye interview badala ya kuwaza jinsi ya kupata hiyo kazi nijikwamue na njaa kali ya kitaa nikawa nimepagawa mtoto, miswali migumu siiwezi nabaki kumpa killer smile tu! akawa haelewi huyu binti 0 kichwani ansmile nini badala ya kutiririsha utirio, out of kindness tu akawa ansmile back. Hamad kazi nikapewa mie nikaanza na mshawasha kweli!. Nikajua tu hapa hii kazi ushahidi tu kanileta tuburudike amasivyo wale intervieew wengine vilaza zaidi yangu.

    Wiki ya kwanza tu baada ya kupewa mishushu na makavu livee oblongata ikatulia sasa nikajua tu hamna kuburudika wala nini mwendo wa kazi tuuu! Ila uvunguni mwa moyo wangu bado ule mshawasha ukabakia ila kila nikipewa shushu unapungua mpaka ukaisha kabisaa. Nikajiaminisha vita nimevishinda na pepo la ngono zembe limeshindwa na limelegea.

    Sasa si ndo Boss Super Handsome akaniambia nanifeel na tudate kama i feel him too ( tongoza za deportees hizo hawabembelezi sanaaa) Nikakumbuka mishushu na I HAVENT SEEN THE WORLD nikaona ligi nzito, maji ya shingo siyawezi nikamchomolea. Nikamwambia simfeel wala nini achukue time. Basi nshomile hakunibembeleza wala nini ila akaniomba nisvujishe ishu ofisini kuwa nimempa cha mbavu. Nikamwambia usihofu.


    Sasa nimezoea ofisi na nimeanza kupata miumbea ya mule kumbe 90% ya vidada mule vinamzimia kinoma, kila siku kumnunulia chakula, si kumpa lift, si kumualika drinks jioni nae anakula tu vyote, hana hiana! mi huu umbea umeniuma kinomaaa! sijui kwanini wakati kumpenda simpendi, wivu sina ila roho yaniuma! Basi kila nikiwaona wapinzani wanagombea jimbo roho yanitoka! Nimebaki nataka huku sitaki.

    KITAALAMU HIVI NINA SUMBULIWA NA NINI? NINI TIBA?

    Babu asprini nipe uzoefu wako inaonekana umekula chumvi nyingi umeona mengi!!!!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    DUhhh kuwa makini sana na id zako hizi
    watu wataku find out utakosa pa kuweka sura...
    you have been warned
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unasumbuliwa na nyege.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha, ha ha ha ha ha ha ha ha
    ha ha ha ha aha aha aha aha aha aha aha

    nina mengi ya kusema, wacha nicheke kwanza.

    Kwa kifupi, unasumbuliwa na show off ya mwingereza wa kihaya, Bishangaaaaaaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,830
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    kama unamhitaji babu asprin si unge m-PM tu..
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    napenda mwandiko wako,unavyojieleza!unajua nakusoma u mtu wa aina gani?
    A FREELANDER
    unajitambua unataka nini na yu go for it
    unajiamini sana
    unaamini katika kujitafutia furaha
    unaamini katika upekee wako na ur proud of what u are
    huangalii mtu mwingine anajisikia nini mradi wewe unafuraha!
     
  7. s

    souvenir Senior Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemkumbuka Natalia jamani
     
  8. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    alikuwapo Nazjaz,akaja Merrytina,akaja Erotica,kakaibuka ka Natalia,labda wengine nimewasahau sasa tuna Lara 1!!!!!wote wanafanana...ubongo wao upo kiunoni!teh teh teh!JF kweli raha..burudani non stop
     
  9. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    kiongozi angalia usije ukatakwa na wewe...anapenda ma-boss huyu
     
  10. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaha kazi ipo
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    af kweli!
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Spidi 180 kwenye kona....kila laheri na bosi hendisam
     
  13. s

    souvenir Senior Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeona mumy .e?senkyu
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kumbe ndio habari za ofisini kwetu unazileta huku...makubwa
     
  15. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Jielewe
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hmmmm. . .Erotica????!!!!
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Where is our Erotica, l miss ur mmwaaaaaah!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    wanifind tu! kwani nimemtukana mtu? mi nimetoa yaliyo moyoni au kuna baya nimelisema?
     
  19. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    maisha mafupi haya jamani! Hili jamvi la kupunguzia stress kitu huwezi kumwambia mtu unaemjua bt huku unakisema black n white na unapata picha ungeomba ushauri phisically ingekuwaje!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe ndo uliemuangukia Maxence Melo pia? Sorry, I rarely remember these kinds of IDs. Manake huenda una pepo la maimuna.
     
Loading...