Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani nipo Dar, mbona hatutafutani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zinduna, Dec 26, 2011.

  1. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Niko Jijini Dar, tangu juzi, nimekuja kula Krismas, lakini jana nikajisikia vibaya kwani mwili ulikuwa unani-Washawasha. Nikajisemea moyoni, balaa gani hili yarabila-alamina! Nkaona nende kwa Dr. Riwa ili kupata matibabu. Kufika pale akanpima akanambia nina hitilafu kwenye Kongosho kutokana na kuugua Malaria Sugu hivyo akaniandikia Klorokwini. Nikawasiliana na Da' RussianRoulette kumweleza hali yangu, na yeye akawajuza wana JF.

    Watu wa kwanza kuja kuniona walikuwa Dena Amsi na Da' AshaDii, walikuwa amenibebea uji lakini ulikuwa na ma-Bujibuji, hata sikuupenda, Pia walinipa salaam kutoka kwa Da' FaizaFoxy. Mara ghafla akaja shoga angu Mwali, akanambia Nyumba Kubwa ninayoishi itakuwa na Mbu wengi sana na akanionya niache Mcharuko nitumie Chandarua chenye kutiwa dawa. Hata hivyo alikuwa amenibebea Chauro ili nitulize njaa, Nili-Smile kwa furaha wakati napokea zawadi zile.

    Lakini pia wapo walionitumia salaam za pole kupitia simu yangu ya BalckBerry, mfano Shostito Cantalisa ambaye alikuwa pamoja na Bebii walinitumia salaama wakinitaka ni-Badili Tabia na kuwa Mwanajamiione wa kutunza mazingira ili kuepuka maradhi, walinishauri niwasiliane na The Boss mshauri wa mazingira na afya kwa ajili ya kupata msaada wa kitaalamu juu ya utunzaji wa mazingira na uangamizaji wa mazalia ya Mbu. Nilipowasiliana na The Boss aliniambia yuko kikazi Mkoani Katavi na akaniahidi kumtuma Rejao ambaye yuko Moshi kwenye matambiko atakapo rudi awasiliane na mimi.

    Daudi Mchambuzi hakubaki nyuma alinitumia salaam akinitaka niwasiliane na Saint Ivuga au Mti Mkavu kwani wao ni wataalamu wa tiba mbadala, kwani wanaweza kunipa ushauri. MAMMAMIA naye hakubaki nyuma alikuja kuniona na alikuwa na kadi za Get Well Soon kutoka kwa Sabry001, Da' Lizzy, Da'Aminata9 na Preta.

    Napenda kuwashukuru wote mlioguswa na longo longo yangu na ningependa kuwatakia Sikukuu njema ya Krismas na Mwaka Mpya……………………………..

    Wenu katika ujenzi wa JF

    Zinduna
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    asante
    good piece..
    happy holidays
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    No PakaJimmy anywhere!
    Usiogope Avatar weye mdada!

    Happy Boxing day!
     
  4. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    JIna lako limekosa mvuto, shairi lingekosa vina........LOL
     
  5. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Unarudi lini huko mkoani Katavi?
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Mie kwangu usije nisije nikakuwasha tena oi
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Eti hii nayo thread? Mtu anataja ID zake ili iweje hasa?
     
  8. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Leo ni Siku ya Kutoa na Kuwatembelea Wahanga wa Mafuriko Wakaribishwa Au na wewe unataka Media kama Clouds
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    imetulia
    happy boxing day
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, pole zinduna
    mie niko hapa ubungo ndo nakatisha tiketi za magari
    ndo utajua umuhimu wa Kongosho si huwa mnampotezea mnajali moyo na maini
     
  11. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280

    upo uchochoro gani we mutu
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pole kwa upweke..
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    vipi mwili bado una WASHAWASHA? bila shaka utakuwa umepandwa na DUDUWASHA. Ikishindikana tafuta MZIZI MKAVU WA MWAROBAINI uchemshe unywe. kama haujameza vidonge hamna tabu unaweza ukanywa TUSKER BARIDIII hata tatu labda ukute mwili umekosa bia. lakini wakati unakunywa hakikisha unakaa INVISIBLE place ili RIWA asiseme umemdharau. hakikisha haunywi pombe za MPITA NJIA usiye mjua coz anaweza kukufanyizia. umeugulia ugenini je umetoa taarifa kwa FIRSTLADY wako? kweli unaumwa unaonekana MPOLEEEE. Mia
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Waaoooh!
    Nipo mtaa wa 4 kama kawa!
    Mbona ukapotea sana?...hivi umekuta missd kolz zangu ngapi kwenye cm yako?

    Ongea taratibu tusichakachue mada ya huyu mdada!
     
  15. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Mwita bana......
    wakati mwingine tunahitaji kuondoa stress na kufurahi.....
    hata kama ID zote zake....si wakati wake huu.....

    Njoo mwaya Zinduna tule makange.....nipo hapa Rose Garden nazimua vya jana.....

     
  16. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Zinduna umenikumbusha hatua za ukuaji wa Bongo Fleva. Ubunifu ulipoanza kuwa kigezo muhimu kwa msanii kushine, JMo akaja na "Kama Unataka Demu" wakati huohuo na Misosi akatoka na "Nitoke Vipi". Wote wawili walichokiimba katika hizo nyimbo zao ilikuwa ni kutaja majina. Jambo hili lilimkera sana Mfalme wa Rhymes Suleiman Msindi aka Afande Sele na kuamua kuwadiss kwa kutatataja tu majina katika nyimbo bila kuzingatia vina na ujumbe. Heko maana wewe japo hukumtaja Mwita25 wala Pakajimmy ila vigezo umevizingatia.
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    eeeeh bwana mafindofindo yamenikaba koo hata huwezi ongea na cm....
    imekwendaje upande wako
    itabidi tutafutane kwa mama Neema aise
     
  18. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Habari za siku Bi Dada, Umepotea kama mayai ya Chaza!
    Ningekuja kuungana na wewe lakini Dr. Riwa kanionya nisinywe Tende, Je kuna Madafu au Togwa huko................
     
  19. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
  20. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nilijaribu kuwataja lakini majina yao yakaharibu vina, nilijua tu Mwita25 atamaindi, maana hana dogo!
    Mwanaume mlalamishi kaa nini sijui.............. Ghubu tu!
     
Loading...