Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani mapenzi yatanimaliza nisaidieni pls

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kajole, Oct 22, 2011.

  1. K

    Kajole JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Hbr wanaJF: nina mpenz wangu NAMPENDA sana ila kwa muda wa wiki 3 sasa tupo ktk mzozo mkubwa unaotishia uhusiano wetu,tulipanga twende tukajitambulishe kwa wazazi lkn yeye alimpa kama dokezo tu mama yake,mama akasema sitaki uniletee mtu ambae HAJAOKOKA,hilo lilileta mzozo kwan mi sikuwa tayar kuokoka na mwishowe akakubali kuwa liwalo na liwe ataishi nami hata kama wazaz wake watakataa.Tukiwa bado hatujatulia vizur baba yake akaja na hoja kuwa kuolewa mpaka 2016 na sio sasa,hapo mzozo ukaibuka upya na akasema kama sipo tayar basi nitangulie tu kuoa,kweli nilichukia nkamjibu POA. tukakaa wiki zima bila mawasiliano mpaka mimi nilipofunga safar toka mbeya kuja dar kusuruhisha-yakaisha..tatizo ni kuwa mpnz amebadilika sana,hana hamu na mm kama zaman,hatumi msg na akituma basi anajibu msg yangu tena kifupi tu sawa,poa au nmeelewa yan sio kama zaman na baada ya kumuuliza leo akasema HAYUPO TAYARI KUNIKOSA lakin pia anakosa ile hamasa ya mapenz kwangu,nfanyeje arudi ktk hali yake ya zamani jaman?
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ameshspata mwingine huyo....
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hii ngoma ilishakuwa heavy...vipingamizi vingi kiasi cha kwaba huyu mpenzio naona amepata mawazo mengi
    sasa vuta subira kidogo na jaribu kujiweka katika nafasi yake na ujue kuwa anapitia wakati mgumu.....hivyo hizo sms kuwa fupi ni kwa sababu ya haya yanayotokea maishani mwake na sio kwamba hakupendi.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,496
    Trophy Points: 280
    how old are you??????
    kwani mkiiishi tu bila kuoana kuna tabu gani????????
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hivi ni nani yule alimaga LOVE CONQUERS ALL! Sioni demonstration ya huyu wa kwako kwa she will fight for "your" LOVE! Lakini pia usiache kumpa muda
     
  6. K

    Kajole JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    @the boss,am 27 years old na cwez ishi bila ndoa otherwise nipate ushawishi leo toka kwako.
     
  7. K

    Kajole JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    @ossy,how sure you are?. Mungu wangu sitaki hilo liwe kweli maana hope ntarun crazy
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,352
    Likes Received: 3,161
    Trophy Points: 280
    simple mdunge mimba uone kama wazazi wake hawajakufata kukuomba umwoe binti yao
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,496
    Trophy Points: 280
    kwani nini maana ya ndoa????
    umewahi kusikia wachaga wana bariki ndoa????//
    unaelewa serikali inasema ukikaa na mtu miezi mitatu ni ndoa????
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Dude! Why shld they? Kweli ww ndo firauni na bishanga ni farao,kha!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,496
    Trophy Points: 280
    Ki'ngasti nimeuliza hapo ndoa ni nini????
    labda wewe unijibu kwanza....
     
  12. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ushauri wangu tafuta mwanamke mwingine huyo doa tayari ni matatizo walokole sio wanawake wa kuoa wanachuki na ni wabinafsi bora uoe mwanamke ambae hana dini au muislamu sala saba kuliko uoe mlokole.wanachuki hawa watu sana...mtu yeyote akikuambia ni mlokole ww mchunguze matendo yake..kila kitu matendo.bora uoe malaya atatulia lakini si mlokole atakuua kwa presure na stress,malaya wengi waqkiolewa wanatulia
     
  13. K

    Kajole JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    the boss,acha na hilo mi kwa sasa nafocus on how to rescue ma love na kiukweli ndo kwangu ni lazima tena lazima hakuna discussion hvyo pls help me kwenye swali langu la msingi
     
  14. K

    Kajole JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    @baba juice!,umetumia maneno makali sana kwa walokole...mmmh hapana mkuu yeye si mlokole in such yan anaigiza tu kwa kuwa mama yake anataka awe mlokole na ndo maana akataka nami ni-act hvyo hata hapo niligoma pia ndo maana akasema basi liwalo na liwe. Pls usiwe mkali hvyo
     
  15. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhhhhhh
    pengine kuna jambo
     
  16. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mungu anakuepushia balaa baadae!!! Mkuu kila jambo huwa linamaana yake, Hakuna kuinachotokea accidentaly wala by chance!!! wakeup man, Ulishawah kuwaza utakuja kuonana na huyo mwanamke in you childhood???
     
  17. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu huyo bint anakupenda 4real ila hali iliyopo pia inamchanganya, anahitaji kukuridhisha wewe na wazazi wake kwa pamoja, usiwe na hasira bro tafuta faragha umweleze kwa hisia jinsi unavyojisikia juu ya mabadiliko yake! Atakuelewa tu kwan ameokoka na yupo tayari kuwa nawe daima. Tuliza nafsi.
     
  18. K

    Konya JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    dah! kama ndo hivi,ipo kazi
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mulika mwizi
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ebu mwombe unyumba umkule uroda vizuri bila uvivu. Utashangaa atakavyokuambia muoane haraka sana, hata bila baraka za wazazi. The Boss is absolutely right, take his point into account and consider it in an immediate effect, you'll see the positive outcome!
     
Loading...