Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Lucas Mkenda a.k.a Mr Nice karudi tena kwa kishindo.

Discussion in 'Entertainment' started by Tugutuke, May 7, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ulikuwa ndani ya Dar Live utakubaliana nami hapo juu kuwa jamaa,huenda aliyekuwa amempiga 'misumari' kaamua kuachia. Jamaa kafanya bonge 1 la shoo. Pipo hatukuamini,kivumbi sasa alipotukumbushia enzi za kingasti,rafiki,kikulacho,wawaaa fagilia bongoo,dah! Aliua. Baadae tukasikia 'wee..tabia gani hiyooo..! Honestly watu wanamkubali,afu wakati anapanda jukwaani alikuwa anatia huruma sana,lakini shoo ilipendeza sana. Mauno full kuyanyonga. Jamani Mr Nice is born again. Namkubali sana. Kama kuna mtu alikuwa anambania naomba ashindwe na alegee.
    SOURCE: I WAS THERE PAPENDICULARY
     
  2. k

    kiruavunjo Senior Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kaoka? Mauno anayakata ya nini tena?
     
  3. f

    family.familia New Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna siku alikuwa anahojiwa citizen tv...alisema hajutii kile kilichotokea..ila amejifunza mambo mengi..akamua kupumzika muziki na hivyo sasa amerudi kwa kishindo kusimamia ile ndoto yake...ana amini wapenzi wake bado wapo...anajitahidi kuwapa mambo moto moto..mepya
     
  4. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ila mpaka leo binafsi sijajua ni nini haswa kilichomfanya apotee. Japo yalisemwa mengi,ila sinaga uhakika!
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    si nlisikia jamaa kawa mpendwa, sasa kulikoni ??
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    the recoming' of bata kavaa laizon your re welcum mchaga wa rombo
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilifikiri kaja na kibao kipya kumbe ni vilevile
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kaoka ndo nini tena?
     
  9. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kibongobongo kurudi kama zamani asahau!keshakuwa zilipendwa....
     
  10. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli fid q aliimba umaarufu bongo hauji mara mbili
     
  11. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,159
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    Jamani mwenzenu hata sielewi hapa.Kwani si nilisikia anataka kuimba nyimbo za injili?Tumuite hapa JF tumuhoji vizuri!
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kama hemedi,hawezi tena kutamba kama ile nyimbo yake ya usiniache!!!!!
     
  13. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuku kavaa chupi bata kavaa raizoni ouyi ouyii
     
  14. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hemed anaweza kufanya vizuri zaidi ya pale cuz katika music hajafikia peak!.....wanamuziki wa bongo flava ambao walishafikia peak ya hatari na kurudi itakuwa ngumu ni wafuatao!Mr nice,juma nature,dudu baya,man dojo na domo kaya,TID,Q chief!!!!Diamond yupo katika peak ya hatari mpaka sasa ikitokea akapotea ndo umsahau!
     
Loading...