Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani kinadada na kina kaka nijuzeni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mickytop46, Dec 17, 2010.

  1. m

    mickytop46 Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    jaman wana jf mi ni mgeni katika hili jukwaa ila naomba mnijuze kitu...mimi kama kijana nimewahai kusex na wanawake tofaut ila wote niliokutana nao kwenye maumbile yao walikuwa wametofautiana (i mean ku..a)ila kuna mmoja ye ndo siku mwelewa ya kwake ilikuwa kama kuna nyama flani zimetoka toka nje na nimesikia watu wanasema wanawake wanamna hii ni wale wanaomegwa sana je ni kweli wana jf....!
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Peleka kuleeeeeeeeeee kwa wakubwa sio huku
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    swali ili muulize Askofu kupitia PM yeye ndie alisomea hayo mambo kabla hajaamua kuingia kwenye uongozi wa dini
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    amepotea njia kijana.
     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mod hamisha hii hapa kuna watoto!
     
  6. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    si kweli...ni maumbile tu.
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Dec 17, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Dena unanifurahisha sana.
     
  8. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ungemuuliza muhusika kwani sisi ndo tuli muumba? We niaje aisee kama anamegwa sana hamegwi ni juu yako we ulie mmega. Wakati wa kwenda kumega hukushirikisha watu, umemega unajiulizisha ushindwe.
     
  9. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    acha uongo wewee
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    J na Mariah Mchaga...
    Ndo nini tena hii??
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mkuu uko sawa.

    Nami nilikutana na ya ivo,,,nasikia eti ni kwasababu imepigwa katelelo sana.
     
  12. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwanza aache tabia hiyo kabisa, utakufa haraka kabla ya miaka yako
     
  13. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Haiwezi kuwa kweli, ila hopefully ni matatizo ya kawaida ya siku hizi. Nyie muache kugonga huku na kule. Na nyie ndo mnasababisha na kutuharibia wake wa kuoa.

    OENI HARAKA KAMA MNATAKA KULA KWA RAHA!
     
  14. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ujue wanaume wenzako walikuwa wananyonya hyo ndude!
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Astaghafurulah!
     
  16. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hana akses kule Dena, we hujamwelewa! mpe tu jib.
     
  17. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Dogo we unatokea wap kwanza! mkoa namaanisha. hivi vitu vipo, we wala usisituke , na JF jamani ki2 kama huna uhakika nacho usibishe we dadisi zaidi. kaka watafute wale watu wa kerewe typkal na bukoba watakupa secret behind ths.
    Siku naambiwa hii kitu me nilishangaa sana.
     
  18. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    unaona matokeo ya kujikomaza?
    vitu vingine msiwe mnavikimbilia kabla ya umri
    kufika hata macho yako hayajakomaa unaanza
    "kuchungulia". utapofuka kijana ohoo!
     
  19. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani kaka ni mambo ya kawaida hayo. Dada kama huyo ni kama mimi bila ya bao tatu hapa hujaondoka!! Wewe kwanini unataka kuleta utani na
    mashine? Piga mpaka iwake moto kama huwezi achia wengine.
     
  20. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mamuska mbona mkali hivi.......mnafanana nini na huyu demu aliyemmega jamaa!
     
Loading...