Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani kaimba nani huu wimbo

Discussion in 'Entertainment' started by Sage B, Sep 28, 2012.

  1. S

    Sage B Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mtanzania anaefanya mziki wake mbele,amewahi imba wimbo hu''WHY DON'T U CHAA...NGE YOUR LOVE ON MEE..WHY DONT U CHA...NGE YOUR LOVE ON MEEE...ulikua unarushwa sana na kituo cha ITV Miaka ya 2000,shouting yake ilichukuliwa beach.help me on this friend
     
  2. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wimbo mzuri.tusubiri wataalamu watatujuza tuu.
     
  3. m

    mkatakona Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Emmanuel Nkulila
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Exactly.....! Hivi anaendelea na muziki?
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280

    Preta, tunaomba utuwekee lyrics za huu wimbo, inaonekana ni mzuri sana. Lakini nkulila ni mbaya kwa nyimbo za mapenzi. namkubali sana. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,063
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    Hebu jaribu kum- google...
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Emmanuel Nkullila-Pain In Me Search Google
     
Loading...