Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani jamani wizara ya afya hii ni tiba au angamiza?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ibra919, Jun 24, 2012.

  1. i

    ibra919 Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sijaamini nilichokiona na kukisoma kwenye gazeti la tanzania daima jumapili hii,ndugu zangu wanajamii forum kwenye gazeti hili ukurasa wa 8 kuna habari na picha ya mwanaume aliyeota maziwa kama mwanamke inaanza kwa kusema hivi:Kuirhi ni kuona mengi hasa baada ya kumwon
     
Loading...