Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huyu rita kumbe ni mswahili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Simba Mkali, Jul 19, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    DEMU anasoma chuo cha Mipango pale Dom, ni mwenyeji wa Mbeya mwenye maskini Pwani alitongozwa na jamaa mmoja wa mjini, jamaa alikuwa na mipango mingi na huyo nyapu, kumbe Rita wala hakuwa na habari na jamaa, wakakaa na kunywa na kuongea mambo mengi kuhusu maisha, mshikaji akasema amepata mtu mzuri wa kupanga naye maisha... loh Kumbe Rita wala hana mipango na jamaa,akasema kesho yake anaanza mitihani, wakaachana jamaa akarudi mjini.

    Kukawa na mawasiliano kati yao siku nyingine jamaa akatimba Dom si akawasiliana na Rita wake, akahakikishiwa kuwa watakutana, kila akipiga simu anaambiwa subiri, subiri mwishowe ikawa shubiri, usiku Rita hakuwa akipokea cm tena alikuwa akila starehe na Mbunge mmoja mtu mzima. Jamaa alipokuja kupeleleza akajuta kwanini alimfahamu Rita, mpaka leo hii analalamika kwa kupotezewa muda na Rita, tena anasema Jamani huyu Rita ni mswahili anadai kuwa kwanini asingechomolea tangu siku ya kwanza?
     
  2. k

    kibali JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo umeleta taarifa
     
  3. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    teh teh teh, chezeya wadada wa vyuo ww, pole yake rafikiyo,
    Rita wake anakamua posho ya muheshimiwa,
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa yako amekosea sana,angesubiri bunge liishe kwanza.Mpe pole sana.
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa ndo wewe.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    bunge likiwa on session! huwa hawapatikani wadada wengi wa dom! chezeiya hawara yake ya lulu n co! pole yake huyo mtu!
     
  7. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    pia unaweza kuwa wewe.
     
  8. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Eheee muheshimiwa.
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mmmnh nahisi ni kijembe,maaana stori ingenoga bila kutaja jina la mtu....
     
  10. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa nini neno 'uswahili' linatumika kama sifa mbaya? je ni watu hatuupendi utaifa wetu au nini hasa?
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Ali kayuti muandikaji mzuri wa script!
     
  12. d

    designer spenko Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maisha magumu cku hizi w2 wanaangalia kote kote aisee
     
  13. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Siyo Ali Kayuti.... Mkuu ni Ali Yakuti siyo mwandishi wa script ni mwizi wa script anayekwenda kumuuzia Ray. Hata hivyo hii siyo script ni kisa cha kweli kabisa.
     
  14. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Inawezekana hata haya majina ni ya kubumba tu lakini uhalisia umezingatiwa.
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Pole best najua yaliyomkuta haya ni wewe mwenyewe
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Shame upon you!JF siyo jukwakaa la majungu!
     
  17. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Siku hizi majungu yamejaa sana humu ndani kwa style hii sijui kama tutafika
     
  18. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,757
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    linatufundisha nini na ulitaka tuchangie nini...hizi story za kitoto hapa great thinkers bana...huna la maana u just quite
     
  19. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Inabidi tuyaondoe na kuweka masufuria.
     
  20. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ukiona inauma ujue ujumbe umefika.
     
Loading...