Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani huyu aliyeko alieko na prezidaa ni nani????

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtumishi Mkuu, Feb 29, 2012.

  1. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sare sare na mkulu.......

    Anamjua au anamsikia?????????
     
  3. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wa kushoto au wa kulia kwake? Natumai utakua unauliza wa kushoto kwake :lol:

    Na kile kiti chetu nakiona!!
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mbona jamani mnapenda kumchokoza mzee wa watu..??
     
  5. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hili ndilo vazi la taifa??
     
  6. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Vazi la Taifa Bomba Sana Bravo kwa designer
     
  7. libent

    libent JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    na huyo aliyeko upande wa kulia ni nani ?
     
  8. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    anaitwa "ritz one". waziri wa nishati na madini.
     
  9. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyo anaitwa Catherine Lyombe, Afisa mtendaji wa Jukwaa la wadau wa sekta ya madini, mafuta na gesi. Anapenda kuweka hivyo kichwa chake sijui kwa nini? Hata kwenye Mwananchi ya leo (1 March 2012) ametokea hivyo hivyo!
     
  10. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Catherine Lyombe anaweka nguo yake sawa, au anajikuna?
     
  11. P

    Ppkanjibhai Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF ni fahamisheni huyu alie mechisha na prezda ni nani na hizo papmba kapewa na prezda au yeye ndo kampa prezda wetu hii ni kali???

    wajuzi is this proper??

    presidential awards on the extractive Industry corporate social responsibility and empowermeny
    [​IMG]
     
  12. P

    Ppkanjibhai Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  13. n

    nicksemu Senior Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vazi la taifa
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wamependeza sana hata ukisoma kwenye gazeti la Mwananchi la leo 01/03/2012 ukurasa wa 5 huyo dada amekenua kweli kuliko hata mama Salma akiwa na mzee wake.
     
  15. N

    Ndole JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aliambiwa kawa sawa na furahi kidogooo ...pichaaaaaaaaa ndo maana unamuona hivo
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    itakuwa hivyo...
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    labda anamtega mkuu wa kaya..
     
  18. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wanaosema mkulu JK fisadi nawatilia shaka,mafisadi wanakuwaga na nyuso zinang'aa cause ya mshiko.sasa Jk mbona sio, uso unafifia namna hii?
     
  19. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    mimi hili vazi sijalikubali kama ndio la taifa!yani wanawake wote wavae kama huyo mama na wanaume vazi kama alovaa jk?sijaona ubunifu hapo
     
  20. WASIWASI

    WASIWASI Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    vali taifa ndo litangazwa
     
Loading...