Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Housegirl wangu Huyu, Ananitafuta ubaya! (STRICTLY KWA WANAUME TU)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gugwe, Aug 9, 2011.

  1. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani naomba ushauri kuhusu hili.

    Mimi ni mume wa mke mmoja na watoto wanne. Hivi karibuni tumepata housegirl mpya kutoka Singida, amemaliza form four hakubahatika kuendelea na masomo kwa sababu ya kukosa sifa za shule za serikali. Ni mzuri wa kawaida, yaani hana muonekano ule wa mahousegirl-naamaanisha muonekano choka mbaya kweli anafaa hata kuwa mke wa mtu. Katika historia yangu sijawahi hata siku moja kutembea na housegirl na mpaka sasa nishaajiri hao h/girl si chini ya 6, huwa niko very serious na sitaki mazoea nao hata kidogo.

    Huyu amekuja naona anataka kuniangusha katika msimamo wangu huu. siku ya kwanza kutambulishwa kwake alionekana kushituka sana ingawa na mimi kwa ndani nilimkubali kuwa mzuri. Maisha yakaendelea na siku zikafunguka. Sasa toka siku hiyo amekuwa anakosa sana sana tu confidence ninapokuwa nyumbani, mara atajikwaa, mara ataogopa kuja mbele yangu n.k mbaya zaidi ninapokuwa peke yangu lets say wengine wapo mbali ananichangamkia sana na kutabasamu muda wote kila nitakalooongee yeye anatabasamu hata kama si la kufurahisha, nikimtuma kitu ataniletea wakati napokea anainua kichwa kuniangalia kiuchokozi halafu anatabasamu, basi na mimi nikawa natabasamu. Ikitokea labda nimerudi nyumbani na nahitaji chakula mapema atanipikia vizuri sana wakati mwingine anongeza kitu ambacho hakikupangwa kwenye ratiba ya chakula cha siku hiyo, anaweza kunkaangia mayai au akachemsha chai ya maziwa akaweka na viuongo haraka haraka na kunipatia chakula.

    Tatizo, wife keshamshitukia hizo nyendo zake, amekuwa kila mara ananiuliza kuhusu mtu huyu, anasema mbona fulani ukiwepo anakuwa hana confidence nikamwambia mi sijui embu muulize alipomuuliza akamjibu wife kuwa eti ananiogopa kwa sababu aliambiwa na mlinzi mi ni mkali sana achunge asinikorofishe. Lakini ukiangalia mapozi yake kwangu si ya mtu anayemuogopa. Si hizi ameongeza zaidi, kunisalimia/kuniamkia kwake imekuwa ngumu sana ni mara mojax2 sana. Mi kwa ujumla ni mtu nisiyejali vitu vidogo vidogo na nilichojaribu kufanya ni kuwa mbali nae, nimeongeza kuwa serious, na wakatui mwingine nakuwa mkali ninapoongea nae ili awe mbali nami au afute hicho anachofikiri au kukitafuta, Lakini nahisi ananitafuta ubayaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!

    Nimfanyeje? au nifenye lakini nahisi kujidhalilisha kwa mah/girl!
     
  2. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Ikimbie zinaa, wala usitake kushindana nayo
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu okoa ndoa yako na maisha ya watoto wako wanne. Kumbuka kwamba kosa moja tuu ni noma kwako na kw afamilia yako. Ikimbie zinaa na muombe sana Mungu akuongoze na aondoe huyo shetani ambaye unataka umkaribishe ndani ya kichwa chako ambaye ni tamaa ya kumtamani huyo dada
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    heri yangu mimi si mkeo
     
  5. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Marytina hii ni kwa wanume tu umeingiaje humu?!?
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    shinda tamaa mkuu...fikiria mke wako na wanao.
    umenitisha namna ulivyoandika kwani ni kama wasubiri mazingira yaruhusu umalize kesi.
    ukitumbukia kwenye hilo shimo yatakayofuata ni makubwa.
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Huku utaambiwa 'upasue jipu,' bora muhadithie Mkeo. Mwambie 'ibilisi' anakujaribu ubavu.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwa kweli the way story yako ilivyo ni kuwa wewe ushaona opportunity unasubiri upate chance ya kumaliza jambo. Kama una nia yaepike sana hayo na wala usijaribu hata kidogo kuvuta au kuvutia hali hiyo itokee. Mara nyingi usiruhusu kuwa wawili peke yenu nyumbani bila wanafamilia wengine kuwepo na wala usiruhusu ule ukaribu wake ukuingie. Epuka kujadiliana nae maana hapo ukimpa chance mkuu imekula kwako
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu upo
    Long time
    Tumekosa busara zako sana kaka
     
  10. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks mkuu nitajaribu
     
  11. samito

    samito JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmh...
    kumbe ushamtamani tayari.....

    Kama wife kamshtukia kwanini useme ni tatizo...? we unataka kumla...

    we kuna kauzinzi kako ndani yako tena nahisi ushafanya sema unatafuta watu wa kukutia moyo pumbaaaaaaaaaaaaaaaav.... heshimu nyumba yako kama baba, otherwise furaha ya nyumba yako itapotea na itaku-cost kuitafuta


     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    :car:................................
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Sio issue ya kujaribu hapa
    Kuwa na nia dhabiti na msimamo wa kulikataa jambo hilo toka moyoni mwako
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Napita tu ...
     
  15. samito

    samito JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanangu jikaze kiume... hutapitwa na chochote kigeni... hakuna jipya kwa huyo house girl achana nae
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,661
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    Mtimue haraka sana...
     
  17. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    nmingekua mm ningemmega....kulinda heshima ya baba wa nyumba.....by the way wengine hatuna bahati
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,661
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    Bora upite tu.......Wanaume tu!
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Treat her kama binti yako tu.
     
  20. Gugwe

    Gugwe Senior Member

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijafanya bado ila mambo yanavyokwenda nona umuhimu wa kuweka mikakati ya kutoanguka katika jaribu hili. Samahani wewe ni mwanaume au mwanamke?
     
Loading...