Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani housegal wangu.........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lady G, Aug 26, 2011.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nawasabahi kutoka moyoni, natumai mu wazima wa afya njema.

    Naombeni mnisaidie jinsi ya kumsaidia huyu binti yangu apate ahueni ya mzigo wa mawazo yanayomfanya alie kila cku. Kisa ni hiki.

    Nilikuwa nakaa nae ktk mkoa flani,wakati wa likizo nilikwenda nae dar kwa mapumzko. Tukiwa huko alifahamiana na kijana mmoja na akamwambia anataka kumuoa, likizo ikaisha tukarudi mkoa, kwa kipindi chote hcho ckuwa nafahamu chochote, juzi ndg yake toka kjjn, alinipigia na kunieleza kuhsu uchumba wa huyo kjna na huyu binti kuwa tarehe 22.9. Wanapeleka posa, nikasema ouuk. Sasa leo baada ya kutoja job, binti kaangua kilio kikubwa sana nikajua kafiwa.....oooooooh shittt, akanionyesha sms toka kwa mchumbake kuwa hatamuoa tena wazazi wake wamekataa. Binti analiaa atawaambia nn ndg zake hali wanajiandaa kwa trh 22.9. Nimejitahd kumshauri chozi halikatki. Msaada tafadhali na poleni kwa ujumbe mrefu.
     
  2. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    ni pm namba yake,nitakusaidia kumshauri,usiache tafadhali
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Acha tamaa mbaya
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwambie utamuoa wewe, utamuona amenyamaza na kuanza kutabasamu.
     
  5. L

    Lady G JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jsaudi, hukuwa na sababu ya kuchangia kama hukuwa na chakusema. Masaburi yako. Mmnnxxzzzyy.
     
  6. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwambie mkeo ampe maneno ya faraja. Ni wakati mgumu kwake. Msidharau, ni binadamu pia
     
  7. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maskini this is very sad, wakaka wengine bwana, unajua ndugu mwambie tu atulie Mungu atampa mwingine na mwambie kuwa Mungu kamuepushia jambo pengine angeenda kupata mateso huko,pia msaidie kutunga sababu yoyote hata ya kuwaambia hao ndugu zake kuwa huyo kaka kasafiri ghafla akirudi atawataarifu. mwambie Mungu hakosei,
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ahsante sana kunitukana mwezi mtukufu. Umekosa thawabu zote nami nimezipata!
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ni ushauri mzuri, kwani ni dhahiri kuna jambo Mungu anamwepushia, asilazimishe sana, na kwanza inaonekan hawajawahi kuwa karibu kiasi cha kuchunguzaana na kujuana tabia.......
     
  10. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole sana Lady G. Kweli inabidi tu ujitahidi kumfariji, na mweleze yupo ambaye Mungu amemwandalia! Inawezekana kabisa Mungu amemwepusha na taabu nyingi ambazo angekutana nazo kwenye ndoa hiyo. Naamini baada ya muda atapona.
     
  11. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Hiyo ni reaction ya kawaida tu, hii ni kuonyesha kuwa Mental Status yake iko normal, muwe naye karibu asipate mawazo ya kutaka kujidhuru, lakini baada ya muda ata-recover tu na kuendelea na maisha, kwa hali kama hiyo mtu asipo pata mstuko maana yake hana akili timamu,
     
  12. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwambie mkeo ampe maneno ya faraja. Ni wakati mgumu kwake. Msidharau, ni binadamu pia
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Taratibu...
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    muache alie with time atatulia tu...ila huyo jamaa hatari sana...katangaza ndoa kisa anataka penzi?
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wazinzi huwakosi.
     
  16. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Chai wewe
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hio ni moja ya stage muhimu kila mwenye kupenda kupitia... it makes you stronger in the future... Pole zake...
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mpe off kwa leo apumzike kazi, alie mpata machozi yakome.. ata re-cover with time, ila mwambie sikunyingine awe anawashirikisha nyinyi sio kukimbilia kijijini huenda mngeng'amua mapema kwamba jamaa ni li-nyan'au
     
  19. Ng`wanantogwa

    Ng`wanantogwa Member

    #19
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili jamvi bwana ni kiboko, lina vituko hata kama hutaki kucheka utacheka tu! sasa wewee, ushauri gani huo unampa? mwenzio yuko Serious we unaleta masihala!
     
  20. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    jamaaani wanaume ni wabaaya ona sasa? Ila ushauri wangu umwaambie kuolewa mjini sio rahisi kiivyo arudi kijiji atapata wakumtolea mahari hiyohiyo tarh 22.9 wizauti any prblm
     
Loading...