Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani hii ni halali kweli???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zimwimtu, Mar 31, 2012.

  1. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,409
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Its this my machine operator, anaishi na mwanamke mitaa ya mabibo na wana motto mmoja. (hawajafunga ndoa) jamaa kajitahidi kapata kiwanja CHANIKA. Na kajenga kibanda chake sasa anataka kuhamia ili kupunguza ukali wa maisha, maana kodi za nyumba nazo zinakera.

    Mke wake kakataa kwenda chanika kwamba hayuko tayari kuishi porini na kama aking’ang’nia kwenda kuishi huko ndo utakuwa mwisho wao, kila mtu ajue maisha yake. Na wakati anajenga huyo mke wake alikuwa na taarifa na alishafika kuona maendeleo ya nyumba.

    Bas jamaa kachanganyikiwa hajui afanye nini. Mke anampenda na amejaribu kuongea nae sana lakini hamuelewi.

    Sasa niwaulize wadada, hivi upo tayari kumtosa mpenz wako kisa kaenda kuishi mbali na mji? Ya nni kubaguana kwa sababu ya makazi?

    Maoni yenu plz…
     
  2. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo anatingisha kiberiti tu amrudishe kwao. Mwanaume rijali hatakiwi kuendeshwa na uke, amenioa au nimemuoa?
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Chonde chonde mkuu, uke ndio unaendesha dunia na hao watu hawajaoana so NO legal bind. Kama mamaa alijua kuhusu huo mjengo kwanini akatae sasa, amwambie tu kuwa huo ndio uwezo wake kama anaweza kufatana nae au kama hataki ampe altimatum.

    Maana hata akiwa ni mke wa ndoa atakupa shida, ili hali hatafikiria uwezo wako kwa kutaka maisha msiyoyaweza.
     
  4. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Mapozi mengine bwana,walipokua wakinunua uwanja mpaka kujenga alikua wapi! I wish ningekua uyo mume,natangulia kwenye makazi Mapya then ni
    Nione atachukua mamuzi gani
     
  5. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,409
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    dem anamaanisha kweli, mpaka jamaa anadhani kuna mtu anamtia kiburi maana aliwahi kuhusishwa kutoka na salesman mmoja hapa kazin!!!!!!!!
     
  6. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hapo red ndo umejinyima ma experience; Changamoto la mume unapeleka kwa wadada?????????
    Ashakum si matusi kesi ya ................. unampelekea........................
    Fungua uzi mwingine uwasikie wandago..................wachilume....wagosi.....men........wanamume.....l'home
     
  7. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ikiwa alikuwa na taarifa za tangu kununuliwa kwa kiwanja hana haki ya kukataa kwenda. hataki Bandugu PIGA CHINI hana faida hasa mbele ya safari.
     
  8. B

    Beibe Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo bdae ndo yale mambo ya ndoa ndoano, huyo hatak enda mbali kuna m2 atamkosa huku town
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    khe! huyo anahitaji maombi shetani kampitia
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Atangulie yeye!
     
  11. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amwambie2 natungulia ukitaka kuja utakuja utanikuta asilete upumbavu huyo ana mapepo nini mi nijipinde nijenge we ulete umbumbu wako aisee utaniona mbaya2!
     
  12. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    maisha gani bila maelewano? ulimbukeni tu huo.....
     
  13. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    akitangulia yeye atabaki kwa salesman atiiiiii.
     
  14. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Amwambie2 natungulia ukitaka kuja utakuja utanikuta asilete upumbavu huyo ana mapepo nini mi nijipinde nijenge we ulete umbumbu wako aisee utaniona mbaya2!
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Vibao viwili vitatu vitarudisha sense unto her mind...firigisi zake
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah.. Huyo mwanamke nimempendea kitu moja...

    Wala hang'ang'anii material stuffs... Mwanamke mwingine hapo,ye ndiyo angekuwa wa kwanza kutangulia.

    As kwa mwanaume,swala ni dogo ahame na ndugu yake aishi naye. Kifupi,mwanamke huyo hamtaki. Sasa unaishije na mtu asiyekupenda..
     
  17. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kuna ki2 kinanitaza hapa; alimshirikisha mkewe kweli from the beginning au ndo wale "wa2nza cri" kwa kicngizio ucmwambie vyote kwa sbb hamjafunga ndoa? Sa iv yamemcbu ndo anasema alimshirikisha!?
    On the other hand kama kweli mke alishirikishwa na hakutia neno then sasa iv anagoma kuhamia then there must be smthing behind the scene hapo! C ajabu mwanamke anatafuta gear ya kuchukua hamsini zake hapo
     
Loading...