Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani hii imekaa vip?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by firstcollina, Apr 30, 2010.

  1. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa anapokanusha kauli yake mwenyewe juu ya ongezeko la mishahara kwa 100% kwa wafanyakazi wa kima cha chini.
    Wadau naombeni mnieleweshe, maana nahisi sielewi kitu hapa, anapodai alimaanisha ni wafanyakazi wa ndani, mashambani na....... Khaaa!
    Hivi wafanyakazi wa kima cha chini ni wapi?!!!!
    Kuna nii hapa waungwana hebu tuelimishane. Mbona inasemekana makampuni ya madini yamechimba kibesi juu ya kauli hiyo then ndio...... mambo flani tunayoyaona!​

    *****Totaly :target:confused*****
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi sijui
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wewee hii ndo Tanzania mdogo wangu.
    Utaumia koo bure.
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyu Mheshimiwa mbabaishaji wakati anaongea na waandishi wa habari kila jicho lilikuwa likimtizama sasa anaanza kuleta Pumba zake hapa ..viongozi wetu wamekaa kitaperi tu
     
  5. Causin

    Causin Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachoshangaza zaidi endapo hiyo mishahara ya wafanyakazi wa ndani itapanda kwa 100%,hivi wenzangu wa serikalini wenye kima cha chini na wanawafanyakazi wa ndani si tutakuwa tunagawana nusu kwa nusu na wafanyakazi wetu wa ndani??
    na hapo kumbuka natakiwa kutoa pesa ya nauli na chakula ambacho na huyo mfanyakazi atatumia.....aisee hii haijakaa vizuri hata kidogo.​
     
Loading...