Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ame Malima Bata.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vivian, May 18, 2012.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    HUYU NDIO BATA ALIYEINGILIWA NA BINADAMU MPAKA AKAFA






    Kama ulisikiliza hekaheka za juzi katika leo tena!!
    [​IMG]
    Hii imetokea hapahapa Dar es salaam njemba imekutwa ikimuingilia bata mzinga mpaka akafa.Alimtoa bata kwenye banda na kuingia nae chumbani kwake na kumfanya hicho alichomfanya

    [​IMG]Hapa hali ilikuwa imeshatulia shwari mida ya saa saba ila asubuhi mitaa hii ilikuwa imefunga watu wamejaa kushangaa tukio hilo.
    [​IMG]
    Bata huyo ni wa famili yake na jamaa aliweza kupiga bao zake tatu duuuuh.Alipokutwa hakukataa alielezea kila kitu kuwa


    alikuwa kazidiwa.Wananchi walimbeba mzobemzobe na kumpeleka kituo cha polisi sasa hapo siji mshitaki atakuwa nani??!!



    [​IMG]

    Wananchi hawamtaki mtaani kwao asije akawabakia watoto buree.

    [​IMG]

    Ndio hivyo watu husema dunia ina mambo lakini si kweli binadamu ndio wana mambo!!


    picha kwa hisani ya Gea Habib!na Dina marios blogspot
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    @ wife umewasilisha vema!...izo hazikua GENYE ni mganga kaagiza.!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    akapimwe akili huyo
    ila uswahilini kuna mambo, walijuaje kama alikuwa na kiburudisho bata? Walikuwa wanamchungulia nini?
     
  4. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ha ha ha there you are my boy BAGAH again.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Was just thinking on the same line. ukizingatia Bata halina kelele kubwa. hata kama lingekua linapiga kelele wangujuaje labda alikua analichinja.

    May be kweli ilikua Chabo
     
  6. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    duh! Kwel dunia ina majambo na mambo.
     
  7. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Niaje pacha? Uko poa?
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    vivian kulikoni huyo bata msafi ivo?...l.o.l
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pacha ni poa...si unaona wife kaja na uzi wa bata...uswahilini bana...
     
  10. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    nimemwona naona kijana umefurahii kumwona kichuna wako karudi.. Leo kaja kvngne
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    usifanye masihara na uswahilini kwetu huku, ukila maharage kila siku hata uyaunge na kitunguu swaumu wanajua jamaa ndondo daiky, kwa hiyo usikute movement nzima watu waliiona, wakawa wanashangaa huyo bata anachinjwa ndani? Mbona manyoya hayatupwi?
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Sasa BAGAH , ikawaje mtu wangu hata usinitonye kama mambo yalikunyookea kwa Vivy?
    Umesahau debe nililokugongea hadi mishipa ya neck ikanisimama? Au unataka upokwe some marks ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Judgement braza kwanza pole kwakua mpweke baada ya kupotelewa na mpenzio...hope uko mawindoni,na nnavyokujua utakamata fasta...
    nakumbuka sana juhudi zako bra...vip leo kama vip tukutane pale play-time?nikutonye jambo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Yaani nyie siku mbili tu za JF-OFFLINE zimewachanganya hata kusalimiana imekuwa shida? haya wewe BAGAH, Nicas Mtei, na BADILI TABIA! Habari za kula ya lazima? na we mamaa vivian umemmisije BAGAH? but all in all [COLOR=8000080]HUYO JAMAA ANASTAHIKI BAN KUBWA YA MVUA NYINGI SANA SEGEREA! AMETHUBUTU KUNAJISI KITOWEO CHA SIKUKUU!? NIPENI UHAKIMU WA MUDA JAMANI NIMSHUGHULIKIE, KHAA?? [/COLOR]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,333
    Likes Received: 3,135
    Trophy Points: 280
    SALOK,mie mzima,naruka ruka kufurahia jeiefu kurudi hewani. Nimejitolea kuwa mpishi wa Invisible na team yake kwa wiki nzima
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni wewe tu!
    Ukiwa ready nambie
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona wanaume wengi walituma text kwamba walishabaka kuku,ngombe mbuzi jamani soo
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hee!
    Yaani ame'mbato mboga !
    Mweee!
    Siku ya kiyama atafufuka nae mkononi !
     
  19. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Duh!!! Yaani amenajis kitoweo. Hii kali.
     
  20. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    SALOK nina usongo na Jf...kumbe umekaa hapa nimepita wala sijakuona na huo weusi wako,tumia carolite bana....tatizo nilichanganyikiwa kumuona vivian
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...