Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman walim

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KANAN, Oct 4, 2011.

  1. K

    KANAN Senior Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Naskia mpaka leo hii walimu hawajapata mishahara ya mwez wa 9 mpaka leo hasa wilaya ya makete.. Hii imekaaje great thnker
     
  2. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    pesa zote zilienda igunga kibaha wamepata jana mkuranga jmosi
     
  3. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Madaraja bado hayajapandishwa hadi sasa,waliopandishwa hakuna nyongeza mpaka sasa. Wilaya fisadi kuliko zote nchini wilaya ya Kishapu mkoani Shinyanga walimu wanaostahili kupandishwa madaraja hadi sasa haijulikani itakuwa lini,kwani wapo waliodumu miaka 7,6,5 lakini hawajapandishwa. Jamani huu ni uonevu. TUCTA wawatazame walimu Kishapu pia kamati ya bunge ya Mh.Mrema iende ikafanye uchunguzi huko maana pesa zetu za kodi wanazifaidi wajanja. Walimu mnatakiwa mchukue hatua na sio kulalamika tu huko vituoni kwenu,kibaya zaidi hamna umoja kwani CWT hawana msaada zaidi ya kukusanya fedha za uanachama tu. Jiungeni mdai vyenu!
     
  4. M

    MyTz JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haki haiombwi, inadaiwa...
    uoga wao unawagharimu, wanaona ni illegal kudai haki zao...
     
Loading...