Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaman MKONO wangu.

Discussion in 'JF Doctor' started by tizo1, May 29, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Madaktar naomba mnisaidie.jana nilijichoma na bisibisi katikati ya kiganja cha mkono wangu.mkono ulikufa gannzi kwa muda na baadae maumivu makali yakafuata.nilipata huduma ya kwanza na kuendelea na kazi.leo nimeamka kiganja kimekuwa cheusi kwa juu na mko nahisi kama mzito kidogo.jana damu haikutoka nying.je ni dawa gani naweza kutumia kama antbiotics?
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu huo weusi ukoje?ni bora uende hospital wakauone coz inaweza ikawa damu imejikusanya chini ya ngozi(haematoma) au ikawa infection(gangrene) ukipuuzia waweza katwa mkono.ila kama ni damu tu imejikusanya nenda kachomwe sindano ya tetanus na interms of antibiotics cloxacillin itasaidia
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nenda hospitali mkuu.

    nakutakia kila la kheri upone.
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,334
    Trophy Points: 280
    Nenda hospitali haraka sana. This is an order its not a request.
     
  5. b

    blackpearl Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Huo weusi siyo dalili nzuri....inaonesha hakuna mzunguko wa damu eneo hilo,na hivo tishu za eneo hilo zinakufa......nenda hospitali haraka kwa sababu una hatari ya kupoteza kiganja
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    ulezi hauishi jamani hata toto liwe kubwa!

    Great thinker, kidonda kama kinahitaji huduma ya kwanza tu kama mchubuko ndo huendi hospitali. ila kama utahitaji na antibiotics kuna haja ya kuonana na dk aone uzito. zingatia pia na sindano za tetanus,manake sio kwa misumari pekee. Pole mwaya
     
  7. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Asanteni kwa msaada wa mawazo mbalimbali.NASHUKURU.
     
  8. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45

    mmh jamani hebu tuwe serious.. yaani hadi mambo ya ajali mnataka tiba humu... khe hebu kimbia hospital haraka.... this is too much... we ujichome na kitu chenye ncha kali usubiri JF wakuambie cha kufanya.. utakuja kuoza mkono huo...

    NB: kuna siku mtakuja kutuuliza jinsi ya kufanya postmortem ya ndugu yako eliyekufia ndani kwako na nataka ujue chanzo......
     
Loading...