Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa yamemkuta

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Feb 23, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimesikiliza leo katika kipindi cha pata pata Wapo radio kuna jamaa mbezi juu alikuwa na nyeti ndogo kila akioa wanawake wanamkimbia alipo pata mke wa nne rafiki yake akamshauri atumie dawa za kichina apake mara 2 nyeti zitanenepa na kweli baada ya siku kadhaa mambo yakawa mazuri jamaa akawa anamridhisha mke wake alichokosea akazidisha akaendelea kupaka tu nyeti sasa zimevimba mithili ya kiloba cha unga wa azam anashindwa kutembea yeye analala tu na mwanamke amemkimbia anadai zina uzito wa kilo 9.
    Mapenzi kweli mazito.
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah mkuu hapo kazi kelikweli!!
     
  3. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani, Watanzania tumekumbwa na Pepo wa namna gani? Tumekuwa ni soko mjinga kweli kweli. Daktari Ndodi pamoja na jitihada zake za kuongea kwenye luninga na radio kuhusu kuridhika kwa mwanamke, ya kwamba hakuhitaji ukubwa wa maumbile ya mwanaume bado watu wanapanga foleni kwa Wachina ili kununua matatizo.
    Jamani, Watanganyika wenzetu wanaangamia kwa kukosa maarifa. Vipo vitabu mpaka vya kiswahili vinavyoongelea mambo ya ndoa kwa kina kabisa. Tatizo linakuwa ni watu kupenda njia za mkato ktk kutatua matatizo yao; na tabia ya kuendekeza kupata ushauri kwa watu wasiyokuwa na weledi wowote wa mambo ambayo mhusika anatafuta ushauri wake.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tamaa za Fisi hizooo hahah MCHINA atatuua kifo kibaya sana hahahahahaha
     
  5. f

    furahaeliud Member

    #5
    Feb 23, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we have to face what we do in our lives,
    kweli watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa,

    mkuu ila umenichekesha kama kiloba cha azam?
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu hii story ni ya kweli kabisa jamaa yamemkuba yaani bora ya busha alafu anapata maumivu makali.
     
  7. Sydney

    Sydney Senior Member

    #7
    Feb 23, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole zake,,,, waswahili wanasema MUONJA ASALI HUCHONGA MZINGA, kwahiyo huyo jamaa kaonja asali na akamalizia kwa kuuchonga kabisaaa acha nyuki sasa wamuume!
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwani hizo dawa hakuna za kurewind?
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha lol kitu kinaumuka kama kimetiwa hamira hivi mkate unaweza kurewind?
     
  10. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duh pole yake!!ila mi sijaelewa mambo mawili...status ya uume ni either ikiwa imelala au imesimama..hiyo status ya kama 'kiloba cha azam' ni kwa wakati upi maana wantisha...la pili anajiskia hamu ya tendo?..mi naona awahi kwa madaktari bingwa hatakosa kipoozeo...ila its a high time now we need a Chinese represantatives wa hayo madawa jamani...for advice na mambo mengine kama haya yaliyomfika jamaa..na wabongo tumezidi!!too much iz harmfull mi kaniuz sana...Dr Ndod una safari ndefu!!!!!
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    apo imekula kwake tena mpwa! dah
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kibaya zaidi mwanamke amemkimbia baada ya kuona mtarimbo upo kama kiloba cha unga.
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh si arudi kwa wachina sasa wakarewind jamani kwanini wanakimbilia wachina wanaacha wataalamu wa kwetu hapa wazuri tu mitishamba
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mitishamba inasaidia?
    Maana za mchina watu wanaona mafanikio za wamasai hakuna kitu wizi mtupu.
     
  15. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Tuache asili ichukue mkondo wake, matatizo ya kumkosoa muumba hayo ndo malipo sahihi!
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hivi jamani, nasikia tu watu wakilalama eti nyeti ndogo, kwani nyeti ndogo zikoje? zinaurefu gani? zina unene gani? sasa nyeti ya ukubwa gani ndiyo inasemekana ni ya wastani?
     
  17. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sijajaribu mkuu ila nasikilizaga redio na tv jamaa wanatangazaga live wanafanya one day nitawatembelea nijionee mwenyewe alafu nitaleta majb hapa.

    hawa wachina watatumalizia ndg zetu sasa
     
  18. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    kwa kweli pape na mm natakakujua hope magreatthinker watatusaidia hapa
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    no comment ukizingatia kazi ya mungu aina makosa
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanawake ndo wanalalamika nyeti ndogo ukilinganisha na umbile lake yeye mwanamke lakini kama ndo unazindua mwenyewe kitu kinafit lakini wakipita wenzio lazima kuwe kunatofauti hapo size zinatofautiana n'tu na n'tu.
     
Loading...