Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamaa nimegundua jinsi ya kutabiri kifo..!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by DEVINE, Mar 16, 2012.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii sio masihara,nimekutana na mbibi mmoja jana jioni wakati natoka miangaikoni,baada ya kumsalimia tukaanza stori kwani wote tulikuwa tunaelekea njia moja. Katikati ya stori akaniauliza kama najua jinsi ya kutabiri kifo.Sio siri niliogopa nikamjibu hapana,sasa baada ya kumjibu tu akaanza lecture. Akaniambia mtu ufa siku chache kabla ya tarehe ya kuzaliwa au baada ya tarehe ya kuzaliwa au inawezekana ni mwezi tofauti ila ni tarehe chache kutoka tarehe ya kuzaliwa au baada,tena anaweza kufa siku chache tangu ajitabirie kifo yaani mtu kesha sema yeye ni wakufa tu yaani ameshakata tamaa ya kuishi.Kama ni msanii ni siku au miezi michache eidha kaimba au kaandika au kaigiza au kachora kifo chake...Dah sikutaka nijue zaidi nilimkatisha yule bibi,lakini akasisitiza labda tu awe amejiua au ameuawa,aisee ilitokea nimebadili njia ilimradi nisiendelee kusikia maneno ya yule bibi...Jamani mie hata sitaki kuamini,ivi yanaukweli maneno hayo ya bibi? Nawasilisha.
     
  2. salito

    salito JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhh??
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Yana ukweli ndiyo!
    Mbona wala sio big issue ? Hata kama wewe unataka nikutajie siku yako ntumie tr. yako ya kuzaliwa, nikufahamishe now! now !
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ngoja nicheki hadidu za rejea hapa nikijiridhisha ntakuja kuunga mkono.
    1. Tx Moshi
    2. Dr Remy Ongara
    3. JK Nyerere
    4. ....
    5. ....
    Naendelea kupekua ili kulinganisha maelezo.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,256
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    nitarudi kusoma tarehe za kufa.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Some truth kwa mbaaaali sana.
    Hapo kwenye kuongelea kifo kifo, nadhani Israel huwa nakuwa anamzungukia zungukia.
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhhh me simo.
     
  8. S

    Skype JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari ya wewe? Uzima upo? Salimia wote.
     
  9. S

    Skype JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Utajuaje kwamba ndo siku zako za kufa?
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi Yule muasisi wakundi la East coast bado yupo hai?? Maana aliwah kuachia kibao cha NITAKUFAJE..., Na wale dazinundazi nao waliima ule wimbo wa KAMANDA ulikuwa na mahadhi ya kifo sa sijui bado wako hai.
     
  11. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anza ya kwako
     
  12. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fanya fanya basi niujue ukweli
     
  13. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poa usisahau
     
  14. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnh kam ni crayz Gk kafaka kimziki,na hao daznunda pia vilevile
     
  15. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe kimziki, maana mtoa mada kasema msanii akijitabiria kifo basi anaweza kufa baada ya muda mfup toka kuandika, au kucheza filam au wimbo
     
  16. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwenye rejea zako usimuweke NYERERE, kwani huyu akufa natural death bali kauliwa na Mkapa.
     
  17. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kabisa kwa mujibu wa bibi,ila kwa mtazamo wangu wamekufa kimziki
     
  18. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haaa kumbee!
     
  19. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    uchawi tu!!!!
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Devine kifo ni fumbo la imani.
     
Loading...