Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya foundation

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Howard Amani, Dec 11, 2013.

  1. H

    Howard Amani Member

    #1
    Dec 11, 2013
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba kuulza kama kuna mwenye ufahamu na asasi inaitwa jakaya foundation..namba zao ni 0718104998..ina deal na mikopo
    mbalimbaliii..plz help me..Nsije nkaingizwa mjini.
     
  2. e

    edward snowdern Senior Member

    #2
    Dec 11, 2013
    Joined: Nov 30, 2013
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usicheze na hao wezi wa mtaani. nakuibia siri hao ni matapeli.soma jina langu
     
  3. o

    oyaoya JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2013
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni matapeli, wanaibia watu kwa hilo jina. Baadhi washatiwa mikononi mwa polisi na wengine bado wanaendelea kusakwa. kwa hiyo mkuu wewe utakuwa msaada wa kutosha kusaidia kupatikana hao wengine kwa kuwaripoti kituo chochote cha polisi kilicho karibu nawe.
     
  4. H

    Howt Lady JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2013
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 1,493
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nadhani ushapata maelezo ya kutosha
     
  5. i

    ilisha juniour JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2013
    Joined: Dec 26, 2012
    Messages: 634
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Halufu ya utapeli inanukia hapa
     
  6. H

    Howard Amani Member

    #6
    Dec 11, 2013
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana wakuu, naona hapa nimeshaingizwa mjini. Yaan wako dodoma sasa. Na wengine wawe makini.
     
  7. H

    Howard Amani Member

    #7
    Dec 11, 2013
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washawaliza watu huku. Ni hatar sana hawa matapeli
     
  8. M

    MWANAKA JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2013
    Joined: Oct 4, 2013
    Messages: 2,004
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    weka mbali na watoto HATARIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII...!
     
  9. H

    Howard Amani Member

    #9
    Dec 11, 2013
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh ! Tz ishakua Nigeria sasa
     
  10. H

    Howard Amani Member

    #10
    Dec 11, 2013
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo line wamesajili majina ya uongo. Yaan n shida mkuu
     
  11. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2014
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 2,554
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Wadau nimekutana na hii kitu naomba mwenye kujua ukweli kuhusu hii kitu anijuze kabla sijaingia mkenge.Ingia hapa Wapka.mobi
     
  12. marxlups

    marxlups JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2014
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,367
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280

    Mwenye jina hana hata habari
     
Loading...