Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jahazi la cloudz...leo!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkeshahoi, Aug 23, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Punde kidogo nlikuwa nasikilizaJahazi... Kayanda anabishana na Kibonde kushusu udhaifu wa watz unasababishwa na kutojua kiingerea au lugha kubwa... Mwenzake anashikilia muhimu ni uwezo na si kujua lugha!!!
    mY TaKE: kwa mujibu wa 'ligi yao'..Kayanda has bored me stiff...astahili kuendesha vipindi vya show tym na ma-toz wenzake!!!
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hamia redio station nyingine, it too personal
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Mkeshahoi, nimekisikiliza kipindi, huna haja kuwa bored, mjadala ulikuwa mzuri na umeshiba hoja.

    Kwa kuanzia, nampongeza sana Kibonde, kusema ukweli amebadilika sana katika kipindi kifupi. Sasa anaonekana a really mature person na sio zile enzi za yale maroroso yake akiweka jokes karibu kwenye kila issue.

    Mjadala ulihusu makampuni makubwa na haswa ya kigeni, kuwaajiri zaidi wageni kisa wana jua zaidi kuzungumza kiingereza ili hali wengine hata kazi hawawezi na wanafanyiwa na watz waliochini yao.

    Hoja ya Kibonde ni uwezo wa kazi na sio lugha, akasema Watanzania wana uwezo mkubwa, tatizo ni kutojiamini tuu kwenye lugha ya Kiingereza, na akashikilia kwani Kiingereza lazima?.

    Hoja ya Kayanda, waajiri wanataka watu wenye uwezo kuwasiliana kwa lugha ya kimataifa, Kiingereza, kwa vile WaTZ hawajiamini, amewakubali waKenya wanauwezo.

    Kipindi hiki ni Kibonde ameshuka nondo mpaka akakasirika, amesisitiza jiamini una uwezo wa kufanya mambo, fanya mambo, jithaminishe thamani yako, jiaminishe value yako, panga bei ya huduma yako watalipia kwa thamani yako, akasisitiza tusijishushe.
     
  4. B

    BENSON MSEMWA Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado unasikiliza hiyo radio hadi sasa?ni radio ya wafu na kampeni zao kwa ccm
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Kibonde kabadilika!!! labda!
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135


    No personal grudge... Kayanda protrays how brain -washed some of people are....!!I discourage it!!
     
  7. D

    Dick JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndivyo walivyo watangazaji wengi wa-kibongo. Unakuta eti anachambua masuala ambayo hayaelewi vizuri, mimi wananiboa sana.
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Watanzania tunajiamini bwana mbona mie nimepata kazi kwa wakenya hao mnaosema wanajua kizungu na nimewashinda kwenye interview yao? Tuko juu bwana
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    ya kibonde ni maoni yake...je wewe unasemaje kuhusu hayo?
    mi nadhani kajadili vizuri kwani pia amejaribu kugusa serikali kwa viongozi wetu kuwa na uwezo wa kuthubutu kuwakatalia wazungu kwa kila wanachotaka...kajaribu kusema kuhusu kutumia lugha yetu badala ya kuendelea kutumia lugha ya kigeni ambayo inaonekana hata wale tuliowapa dhamana ya kuingia mikataba hawaielewi vizuri hivyo kuingia mikataba mibovu....lingine ni kujenga uwezo wa ndanoi yaani soko la ndani km nchi ya china ilivyoitunishia misuli usa......kwani sisi population yetu ni kubwa kabisa ya kuweza kujenga soko letu
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Katavi, ni kweli kijana kabadilika, he is more machure person now than hapo nyuma. Naamini hii forum imesaidia kurekebisha mambo, ingawa aliiponda sana JF kwenye kipindi chake, ujumbe ulifika, he is a changed person, Ephraim Kibonde sasa ni jina tuu sio 'kibonde' tena.
     
  11. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, nadhani ni ile Antivirus Mixtape ndio imemfanya abadilike....:smile-big:
     
  12. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sikiliza redio nyingine zina mada nzuri
     
  13. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mkuu kweli na wewe ume-"machure" sana
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Aug 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    im sorry Kibonde my young Brother najua hua unatembelea humu jamvini, naamini utasoma.
    nilikua nakuamini sana kama mtu mwenye akili timamu, ila kuanzia Marchi heshima yangu kwako iko sifuri, ulijidai wewe kuwa ndio mtetezi mkuu wa serikali ya Kikwete, huku ukiwashambulia kila waliokua na mawazo tofauti, ukiwasema kwa maneno ya kejeli na matusi kwa kutumia jukwaa la clouds, wewe umegeuka mtu wa hovyo kabisa hapo clouds, umekua ukijiona kama sehemu ya wamiliki, umekua ukipiga kampeni za kupigiwa debe Kikwete hapo kila mara.
    najua unaganga njaaa, najua unatafuta makate, ila jua heshima yako iko choooni.
     
Loading...