Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jacob Zuma amwaga pongezi kwa CCM na Mwl Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mcheza Karate, Jan 9, 2012.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wakati chama cha ANC cha Afrika kusini kikisherehea siku yake ya kuzaliwa matukio mawili muhimu kwangu nimeona. Mosi ni Rais wa zamani Thabu Mbeki kuhudhuria sherehe hizo kwa mara ya kwanza tangu aondolewe madarakani mwaka 2007, kitendo kilichomfanya rais Zuma alipokuwa anahutubia amtaje mara mbili kuwa "Mbeki amehudhuria leo". Tukio la pilh ni rais Jacob Zuma kumwaga pongezi kwa chama cha mapinduzi na MWL, NYERERE kwa kuwapa ANC makazi Morogoro wakati wakipigania Uhuru. Hakika nimeamini Nyerere hajafa. Fikra na mchango wake unaonekana. Hili ni somo kwa viongozi wetu wengine kama JK.
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nimeisikia hii BBC Swahili asubuhi hii!. Thanks Mcheza Karate!
     
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Nyerere Julius(nabii hasifiki kwao)ila ukweli Utabaki palepale Hakika ni zaidi ya baba wa Taifa.
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,032
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    vipi hajamtaja Sh_mb0 kwa kulisaidia fedha lao kifedha!

    Vipi kuhusu kina Skyes manake ni wa Kule Faiza F kama hajatajwa atajisikia vibaya sana!
     
  5. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Baba aliyegawa chakula kwa majirani wakati watoto wake wana njaa!
     
  6. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    R.I.P Mwalimu.
     
  7. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    mh! Kijana pana ukweli ndani yake. Uliza mjamaa kauza kwa shekeli ngapi NBC kwa makaburu? Ukipata jibu utajua jamaa alikuwa hamnazo. Halafu wenzao leo hata kumshukuru hamna. Wanamshukuru mwl. tu, atajisikia huzuni sana kwani amejipendekeza kwa mume ambaye hapendi yeye ila dada yake japo alikuwa si mrembo kama yeye.
     
  8. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tulitumia rasilimali nyingi sana kusaidia ukombozi wa Afrika Kusini, matokeo yake wanakuja kutuibia!
     
  9. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,529
    Trophy Points: 280

    Tahadhari hapo kwenye
    red; kuna hatari ya "manyang'au" wa kisiasa kuidaka hiyo! Ilikuwa CCM ya Mwl. Nyerere na sio hii ya MAFISADI na wavaa MAGAMBA. Hili ni muhimu mno kuzingatia.
     
  10. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nafarijika kuona Nyerere ana enziwa na kukumbukwa na Afrika japo hapa nchini kuna washenzi wachache wameeanza mkakati wa kumtukanikisha, kumdhihaki na kutaka kutuaminisha alikuwa the worst president ila wanafanya haya kwa malengo yao binafsi, wanafanya haya kwa kuutaka uraisi na Nyerere as good reference in this country alishawakataa na sasa wanataka kufuta hii reference yetu
     
  11. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ASANTE KWA TAHADHARI Dudus, Nyerere is the best president of Tz todate. Hata watu wamfitini lakini vitendo vyake vinamtenga mbali na ubaya usemwao juu yake. Hii haimaanishi hakuwa na mapungufu, hilo ni fungu la wote. Lakini wingi wa mema aloyafanya unamtofautisha na wenzie.
    Ilikuwa ccm ya Nyerere, uko sawa kabisa. Na ndo mana walimpoanza kukorofisha na akaona kuwa wanakwenda kinyume na matarajiio ya wananchi yeye mwenyewe akasema NAWEZA KUTOKA, CCM SIO MAMA YANGU.
    Ole wetu na viongozi hawa, wana mahali pa kuchukulia mfano lakini wanajifanya hawaoni, wamebaki na mayowe ya "tumuenzi Mwalimu Nyerere"! Wanatuambia mengine na wao wanafanya mengine kabisa. AIBU TUPU!
     
  12. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Lakini wadau nimesikia siku zote eti JK hamwiti baba wa taifa ila "MZEE NYERERE" au akionaje anau soo, " BABA WA TAIFA LETU". Kisa hakuwa "the best kwa mwalimu".
     
Loading...