Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jack ateswa na usagaji

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Aug 18, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Jack ateswa na usagaji

    [​IMG]Na Gladiness Mallya
    MSHIRIKI wa Miss Tanzania 2005 akitokea Kanda ya Ilala, Jaqueline Patrick (pichani) ameibuka na kusema anateswa sana na wasichana wenzake ambao ni waumini wa mchezo mchafu wa usagaji.

    Akizungumza kwa masikitiko makubwa, wikiendi iliyopita jijini Dar es Salaam, Jack alisema anawashangaa sana wasichana wenye tabia hiyo na kwamba hawezi hata kuthubutu kuwa na rafiki mwenye tabia hiyo ambayo yeye ameiita ya kipuuzi.

    “Sijui ni kwa nini wanafanya uchafu wa aina hiyo? Yaani mimi naogopa hata kuwa na rafiki msagaji. Ni hatari, maana anaweza kunishawishi. Kwa kweli nakaa mbali sana na wasichana wa aina hiyo,” alisema Jack na kuongeza:

    “Lakini kama ningekuwa na uwezo ningefungua kituo rasmi cha kutoa elimu elekezi juu ya tabia hiyo mbaya. Sina fedha, lakini naamini watu wa haki za binadamu na ustawi wa jamii watakuwa wamenisikia. Wanaweza kufanya kitu kwa wasichana wa aina hiyo.”

    chanzo:Jack ateswa na usagaji - Global Publishers
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ah hao nao wanapenda kuuza sura kwenye magazeti matokeo yake wanakashfiwa kwenye gazeti.na sikuizi haipiti mwezi unatangaziwa habari ya star huyu msagaji sijui hata hizi pic wakiwa wana fanya huo ufuska wanazipata wapi hawa watu wamagazeti.
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Namna ya kutoka.
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi usagaji ni halali kisheria hapa Tanzagiza?
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    wat do u mean by HALALI?
    usagaji ninin?
     
  6. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadaku bwana mambo yao ndo hayo, kichwa cna habari na story tofauti kabisa... Ila Jamaa wanauza magazeti kweli kweli!!
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    anajua tu kua watu wamemsahau so alikua antaffuta njia ya kumkumbuka tu hana jipya................scraper
     
Loading...