Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

J. Mosi yangu baridaaa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by SI unit, Apr 21, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Real Madrid made it..
    Tupia neno moja hapa nawe kuonesha jinsi jmosi yako ilivyoisha..
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    SI unit nililala nkaacha 1 bila...imekuwa ngapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    2 - 1 Blancos, Khedira and CR07 on the scoresheet...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah safi sana....
    Hata sisi tutawafunga j4....
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Mkuu E.b52, hawa FCB sa'iv wanategemea favor za marefa kama CCM inavotegemea nguvu ya rushwa, mwisho wao upo karibu..
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na mie ni kama wewe! Niko happy na result hiyo.
    Ila mie tutofautiane kwenye .....
    Wewe bariiidaaa
    mimi bariidoooo !
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Uko karibu na ukweli, Catalans ni wazuri, pengine kuliko timu yoyote ya Ulaya, ila mbeleko za marefa zinawafanya wasing'amue makosa na kuona kila kitu kiko sawa. Hii itawapelekea anguko la ghafla endapo mbebaji atachoka, lets wait and see.
     
Loading...