Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Iwapi hotuba ya Mch Msigwa kuhusu mali asili na utalii?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjenda Chilo, Aug 11, 2012.

  1. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tumemsikia Balozi kagasheki waziri wa maliasili na utalii akimponda Msigwa na maoni ya kambi ya upinzani.
    Imekuwa kawaida kupata hizo documents humu ndani, tunaomba muirushe nasi tuisome, au kwakuwa Maige kang'oka basi mvuto haupo?
     
Loading...